Nina millioni 80 nataka ushauri wa biashara


B

Bonge

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
967
Likes
566
Points
180
B

Bonge

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
967 566 180
Njoo tufanye biashara ya transportation.
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,926
Likes
3,934
Points
280
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,926 3,934 280
Wakuu hebu nipeni ushauri wa biashara nimepata hizo pesa hapo juu millioni 80 lakini kila nikichekecha biashara ya kufanya ilipe nakua sioni sasa nimeiona niweke hapa ili nipate mawazo nijue pa kuanzia.Mimi naishi mkoa wa Dar-es-salaam
hapo kwa red umenishangaza mkuu! mawazo yote yaliyomo humu kweli hujapata pa kuanzia? unless huja-search vizuri, kuna nondo kibao humu za biashara, sema watu tunakosa mkwanja tu
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
​Tuliza boli utaibiwa sasa hivi.
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
60
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 60 145
Wakuu hebu nipeni ushauri wa biashara nimepata hizo pesa hapo juu millioni 80 lakini kila nikichekecha biashara ya kufanya ilipe nakua sioni sasa nimeiona niweke hapa ili nipate mawazo nijue pa kuanzia.Mimi naishi mkoa wa Dar-es-salaam
anzisha kamari maeneo ya posta na kariakoo!
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,864
Likes
484
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,864 484 180
Njoo tufanye biashara ya transportation.
Bonge unafanya transport ipi? Lets share pamoja tusukume gurudumu la mandeleo yetu binafsi na Taifa kiujumla. Ntanguliza shukrani.
 
SWEEPER

SWEEPER

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
269
Likes
1
Points
33
SWEEPER

SWEEPER

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
269 1 33
Wakuu hebu nipeni ushauri wa biashara nimepata hizo pesa hapo juu millioni 80 lakini kila nikichekecha biashara ya kufanya ilipe nakua sioni sasa nimeiona niweke hapa ili nipate mawazo nijue pa kuanzia.Mimi naishi mkoa wa Dar-es-salaam
Mimi ni mjasiriamali wa mazao ya kilimo. Huo mtaji ni mkubwa kwa biashara ambayo haihitaji gharama nyingi ya kuweka miundombinu wezeshi. Naomba niPM nikushauri.
 
U

ureni

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,275
Likes
241
Points
160
U

ureni

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,275 241 160
Mimi ni mjasiriamali wa mazao ya kilimo. Huo mtaji ni mkubwa kwa biashara ambayo haihitaji gharama nyingi ya kuweka miundombinu wezeshi. Naomba niPM nikushauri.
Mazao ya kilimo yapi hasa?Na unanunua na kuuza wapi?faida yake imekaaje?
 
mito

mito

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2011
Messages
8,926
Likes
3,934
Points
280
mito

mito

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2011
8,926 3,934 280
Mimi ni mjasiriamali wa mazao ya kilimo. Huo mtaji ni mkubwa kwa biashara ambayo haihitaji gharama nyingi ya kuweka miundombinu wezeshi. Naomba niPM nikushauri.
mkuu na sisi tunahitaji huo ushauri, mambo ya kuongelea chemba tena inakuaje?? we mwaga hapa bana!
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,524
Likes
18,155
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,524 18,155 280
Kwanza hiyo milioni themanini umeipataje.?

Umepewa na ndugu.?
Umeuza nyumba ya ulisi.?
Umekwapua sehemu.?
Au mkopo benk.?
Au ilikua unadunduliza kidogokidogo.?
Mpaka saizi unafanya kazi gani.?
Umri wako je.?

Ukifafanua hapo watu watajua pa kuanzia kukushauri.!!
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Wakuu hebu nipeni ushauri wa biashara nimepata hizo pesa hapo juu millioni 80 lakini kila nikichekecha biashara ya kufanya ilipe nakua sioni sasa nimeiona niweke hapa ili nipate mawazo nijue pa kuanzia.Mimi naishi mkoa wa Dar-es-salaam
Mkuu huo mtaji ni mkubwa sana,tengeneza rebo yako kisha anza kupaki sembe.Funga 5kgs,10kgs,20kgs,25kgs na 50kgs!

Tafuta site nzuri fungua duka kubwa kwa ajiri ya kusupply.pack na unga wa muhogo na dona,uza jumla na rejareja.
 
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
2,321
Likes
83
Points
145
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
2,321 83 145
Try this at your own risk - mtafute Mwigulu Nchemba muhonge milion 50 akusaidie kupata ubunge 30 zilizobaki tumia kwa kampeni then ukiingia mjengoni we kazi yako ni kuitikia tu ndiooooo na kugonga meza unaingiza 17m kwa mwezi
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,262
Posts 30,469,957