Nina milioni 1 nifanye Biashara gani?

NERIA's DADY

Member
Apr 16, 2015
20
45
usichoke baba kuzaa tafuta frem anza kuuza vitu vinavyotumiwa na watu wanaokuzunguka kila sku utawalisha wote na wala hutagombana nao wanafamilia
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
9,580
2,000

salim2013

Member
Apr 3, 2013
26
45
Inategemea na mazingira ila nakushaur ufungue mgahawa kwa kila mke mmoja awe na mgahawa wake, hii ni coz mtaji mdogo na pia itasaidia kwenye masuala ya kula kwa family
 

kipusy

JF-Expert Member
May 7, 2010
638
500
Kanunue mbwa wa kisasa dume na jike german shephard. Kisha wakianza kuzaa utauza kwa faida
 

tofuca

Member
Dec 20, 2014
12
45
Zingatia michango ya wadau. Anzisha biashara ya mboga mboga. Kila mke mpe kibanda/meza yake then wewe simamia kama meneja ingawa na wewe unaweza ongeza vitu kama mkaa ili uwe bize siyo tu kusimamia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom