Biashara ya stationary

Biashara ya stationary

Mr Journalist

Member
Joined
Aug 16, 2025
Posts
44
Reaction score
79
Nataka kufanya Biashara ya Stationary
Ni mambo gani napaswa kutafahamu kuhusu Biashara hii?

Vifaa Nilivyonavyo mpaka sasa ni Printer (Canon zile ndogo), Lamination Machine na Pc

Njee ya hivyo vifaa Nina mtaji wa 1M

1001665246.jpeg
 
Location yenye shughuli nyingi za kiofisi, chuo au shule, karibu na ofisi za serikali au vituo vya polisi nk.
Vifaa bora na huduma bora, hapa kwenye huduma bora zingatia kua watu wengi hawaelewi vizuri mambo ya stationary hivyo kua na lugha nzuri, uelewa wa haraka wa mteja anataka nini kwa wakati huo uwe mwepesi wa kuelekeza au kuuliza pale unapoona anachotaka mteja sio kitu bora au sahihi.

Kama ni sehemu changamfu sio mbaya ukaweka na kafriji uuze vinywaji pia, kama ni karibu na shule/ofisi za serikali basi nashauri weka na vinywaji na bites ili uokote zile chenji za mia au miambili za wale wasiopenda kubeba chelechele, hii pia itakusaidia kutokua na uhaba wa chenji.

Nawasilisha kiongozi.
 
Location yenye shughuli nyingi za kiofisi, chuo au shule, karibu na ofisi za serikali au vituo vya polisi nk.
Vifaa bora na huduma bora, hapa kwenye huduma bora zingatia kua watu wengi hawaelewi vizuri mambo ya stationary hivyo kua na lugha nzuri, uelewa wa haraka wa mteja anataka nini kwa wakati huo uwe mwepesi wa kuelekeza au kuuliza pale unapoona anachotaka mteja sio kitu bora au sahihi.

Kama ni sehemu changamfu sio mbaya ukaweka na kafriji uuze vinywaji pia, kama ni karibu na shule/ofisi za serikali basi nashauri weka na vinywaji na bites ili uokote zile chenji za mia au miambili za wale wasiopenda kubeba chelechele, hii pia itakusaidia kutokua na uhaba wa chenji.

Nawasilisha kiongozi.

Nimekuelewa Vyema sana ndugu yangu 🙏🏻
 
Kama unajua graphics design itakusaidia kwa nyakati tulizopo. Kama huna knowledge yoyote pambana ujue
 
Back
Top Bottom