Nina miaka 30,ila najihisi nina miaka 20!kuna tatizo?

kopites

JF-Expert Member
Jan 28, 2015
5,764
2,000
Wakati unakua itakua wazazi wako walikulisha chakula aina ya ngano sana,watoto waliokulia hivo vyakula hawazeeki mapema,miili yao ni migumu hawafutuki hovyo
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Wakati unakua itakua wazazi wako walikulisha chakula aina ya ngano sana,watoto waliokulia hivo vyakula hawazeeki mapema,miili yao ni migumu hawafutuki hovyo
asante kwa elimu hii,nitamwongezea mwanangu lishe ya ngano!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom