Nina mashaka na uwezo wa CHADEMA kuongoza SERIKALI 2015

Nina mashaka na uwezo wa CHADEMA kuongoza SERIKALI 2015

Ni post nzuri ila system ya govrn inavyofanya kazi kisiasa ni kidogooo zaidi ya kiutendaji, katibu mkuu ni mtendaji!
 
... Samahani kama mawazo yangu yashaongelewa na mtu, maana ninatumia simu siwezi kusoma wazo la kila mtu ....

Nini kwa kuongezea chadema iongeze nguvu kwenye ngazi zote kwa kuwatumia vijana hasa wawajibikaji na wasomi...kwa mfano katika kuongeza madiwani, huko ndio uchafu mwingi hufanyika.

Kwa vyeo vya juu, ni vizuri kuja na mfumo wa mtu kuajiriwa na kuwajibika kwa wananchi na serikali iliyoko madarakani hii ina maana vyeo vya kisiasa kama ukuu wa mikoa , wilaya viondolewe....mawaziri wateuliwe na kuhojiwa na bunge kama wanafaa kwa kazi, kama alikua mwanasiasa au na shughuli yake nyingine aiache ili awatumie wananchi kikamilifu

Si vibaya kuiga kwa wenzetu kama wafanyayo ni mazuri....wao mbona serikali zinabadilika lakini watumishi wengi ni wale wale na hata mipango yao ni ya muda mrefu, si ya zima moto!
 
Sina hakika km kuna kuna kijjana wa karne hii ya facebook revolution anaweza kusimama kifua mbele na kunadi mema ya CCM, maana kila mmoja anayajua ila kwa uchache wake na thamani yake hayawezi kuvuma mbele ya maovu ya CCM na wana CCM. maovu ya CCM ni mengi na yanagharama kubwa kwa taifa na mtu mmoja mmoja, hata km sikipendi chadema yanipasa kukifuata kwa kuwa nafafuta mbadala wa CCM na sioni mwingine, kiu yangu ni change for success of my life and my nation! Naweza nisifaidi mimi lkn misingi yake kizazi changu kikafurahia, africa kwa sasa amani yake ipo likizo kisa ni rasilimali zake hazina tija kwa watu husika mifano ni mingi hapa sitaki kutaja, maana nikiwataja ni DRC pekee inayotushinda kwa rasilimali za ardhini, huwezi kuamini wale wote wenyema PhD kule ktk cabinet hakuna anaeweza kusema neno juu ya hili, siku mwenyezi mungu akinipa uwezo nitaangalia uwezekano wa kuisimamisha mikataba hii ya uporaji wa mali, japo najua sintoshinda kesi yeyote kwa maana nafahamu mikataba yote ina baraka za mahakama kuu divisheni ya biashara, lkn japo naweza kuwa nimeonesha njia kizazi kijacho. Mungu jaalia CCM iondeke madarakani. Aamin.
 
Nasikitika kwamba huyu mtoa mada kwanza haelewi system ya serikali. Watendaji hawatakiwi kuwa wanachama, wenyewe ni kupokea maagizo ya viongozi wa chama na kutekeleza, sawasawa?
 
Rudi darasani ukasome!!!!!!!!!!!!!!!au umetumwa kueleza nonsense? Mtu kama mnyika,Mdee unasema wanaweza kiasi?
 
Usiwe na shaka "vichwa vya maana vyote nchi hii" wameichoka CCM, subiri mwaka 2015 utaona mambo mazuri.
 
Watu wenye akili ya kuona mbali wanasema hivi"ukiona nchi yenye sheria nyingi basi hiyo nchi inamatatizo ktk utekelezaji wake hasa kwa sheria zenyewe kukinzana"Sio lazima Chadema itakapotwaa madaraka basi iutumie mfumo unaotumika sasa wa msururu wa viongozi weeengi.Kipaumbele kimojawapo Chadema iliahidi kupunguza ukubwa wa Watendaji wa Serikali.Nnaomba kukazia kwamba unapokuwa na sheria chache kali na utelezaji wake ukawa mkali,hata ukiwa na Watendaji wachache wa Serikali wanaowajibika nchi itaenda vizuri kuliko kuwa na msururu wa viongozi wengi wasiowajibika,wezi,wahujumu uchumi na mengine Kama hayo nchi haitasonga abadani asilani.
 
Ni post nzuri ila system ya govrn inavyofanya kazi kisiasa ni kidogooo zaidi ya kiutendaji, katibu mkuu ni mtendaji!

Leo hii kuna watu KATIBU MKUU WA CHAMA hawamjui hata jina.....
Mpaka wa "google" ndo wakutajie..... wakati ENGINE ya chama ni huyo mtu
 
Back
Top Bottom