Nina laki 2 nataka kununua gari.Ushauri unahitajika!!

Nina laki 2 nataka kununua gari.Ushauri unahitajika!!

Una bahati sana ndugu ila kuwa makini magari mengine si magari hayo ni majini yanatafuna pesa kuliko kipato chako utakopa hadi uje kustuka na wewe utamuuzia mtu elfu 20
 
Ingekuwa huku mwanza ningekwambia upge routy ya Ukerewe-Igoma, aisee ingekulipa mpaka mwenyewe ushangae yani.
 
Miaka ya 90 niliendesha baiskeli phoenix iliyonunuliwa kwa elf 70.

Tafakali.
 
Una bahati sana ndugu ila kuwa makini magari mengine si magari hayo ni majini yanatafuna pesa kuliko kipato chako utakopa hadi uje kustuka na wewe utamuuzia mtu elfu 20

Sasa ntafanyaje mkuu kutimiza ndoto yangu ya muda mrefu ya kumiliki usafiri? Wale deci bado wapo labda nikazipande huko.
 
Mkuu kupaki usafiri nje ya nyumba ni kitendo cha ujasiri si wote wanapata hiyo fulsa.

Kama ni kwenye nyumba ya kupnaga kupaki gari kutakuwa ni kitendo cha aibu,paki gari kwenye nyumba yako
 
Utani na masihala hapana.Mwaka ndio unaishia hivo na kiukweli malengo yangu yakukusanya angalau laki 2 nimeyafikisha sina budi kujipongeza kwa hilo.

Sasa nahitaji kausafiri kwani nimechoka kutembea kwa miguu,kuna jamaa anataka kuniuzia hiace na amesema ataniuzia kwa laki 2 na nusu.hiyo gari ya mwaka 1975 haina viti ila si mbaya ntachonga hata vya mbao kwa kuanzia na kama mambo yataenda vizuri ntaifanya daladala.mlango wa abiria haufungi ila nayo si hoja abiria atakae kaa mlangoni ataushikilia na kupata punguzo la nauli.sasa wadau bei hiyo ni sawa au jamaa anataka kunigonga sana?na je route ipi italipa vizuri kwa hapa dar iwapo nitaamua kuifanya daladala?

Ushauri tafadhali!


kama ni laki mbili ya kenya utapata lakini iliyochaa kama mkebe wa ugoro,hapa nairobi yako mngi tu.ni PM ntakusaidia kupata
 
ongeza laki tatu upate hiyo..ni kama mpya but mint condition,hehe,haina michubuko,charge ya battery haisumbui,warranty week moja..breki ndiyo inahitaji marekebisho kidogo..utapewa na huyo mrembo kwa ajili ya training nusu siku.
hqdefault.jpg

Hili wazo kama lina tija,nimekubali ila tuanze kwanza training kama ulivyo propose ila nina kichwa kizito I hope kwenye hayo mafunzo utanipa muda wa ziada na mwalimu. Kuhusu brake hiyo haina shida ntaongeza sauti ya honi tu.
 
kama ni laki mbili ya kenya utapata lakini iliyochaa kama mkebe wa ugoro,hapa nairobi yako mngi tu.ni PM ntakusaidia kupata

Laki 2 ya kenya ntaitoa wapi mkuu? Hii yenyewe nimeikusanya mwaka mzima nakula ugali mboga sukari.
 
Kabisaa....kutofunga sio issue hata kidogo afadhali ingekuwa haufunguki, abiria wangegoma kupitia dirishani. kuhusu route kwa dar, piga mbagala kwa nyoka hadi kingugi.

hahahaha hiyo route ni kiboko kuna tetenasi za kufa mtu yani usiende kule usiku kama we mgeni maana utadhania unapishana na boda boda kumbe kibus kina taa moja hafifuu.

miaka kama 6 iliyopita niliwahi shuhudia tochi ile ya chuma imefungwa na mpira kwenye side mirror ya dereva ikitumika kama taa ya kuongozea gari nilichoka kabisa. :faint2:
 
hahahaha hiyo route ni kiboko kuna tetenasi za kufa mtu yani usiende kule usiku kama we mgeni maana utadhania unapishana na boda boda kumbe kibus kina taa moja hafifuu.

miaka kama 6 iliyopita niliwahi shuhudia tochi ile ya chuma imefungwa na mpira kwenye side mirror ya dereva ikitumika kama taa ya kuongozea gari nilichoka kabisa. :faint2:

Ila huko inaonekana abiria watakua si wabishi so itakuwa rahisi kuwapanga kwenye gari na kuwapa kazi ya kushikilia mlango.
 
ongeza laki tatu upate hiyo..ni kama mpya but mint condition,hehe,haina michubuko,charge ya battery haisumbui,warranty week moja..breki ndiyo inahitaji marekebisho kidogo..utapewa na huyo mrembo kwa ajili ya training nusu siku.
hqdefault.jpg

na mtoto pia anachukua au sababu naona nauza nauza loh safi sana, naomba hiyo nafasi aisee
 
Ila huko inaonekana abiria watakua si wabishi so itakuwa rahisi kuwapanga kwenye gari na kuwapa kazi ya kushikilia mlango.

hahahaha test zali uzuri gari lako hata SUMATRA hawatalijua
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom