Nina Laki 2 kwa Simu used iliyo bomba natafuta

Nina Laki 2 kwa Simu used iliyo bomba natafuta

saambili

Member
Joined
Feb 12, 2013
Posts
25
Reaction score
4
Nina kiasi hiko cha pesa, natafuta simu bomba kwa matumizi ya kisomi. Mwenye nayo aina yoyote touch with good memory capacity, Good CPU, tuwasiliane fasta.
 
natafta sim nzuri kwa matumiz ya kusoma..mwenye nayo aina yoyote haswa ht na hiawei tuasiliane
 
Mkuu nikusaidie jambo moja kwenye hizi smart phones,hizo HTC au Huawei,nakusaidia kurekebisha jina kwanza,tatizo kubwa la smart phone ni kukaa na chaji mda mrefu,nakushauri kwa hela yako ununue tecno mpya kabisa,android touch screen,inauzwa 160,000 ina kila kitu,ni brand new,jikune pale Mkono wako unapofikia,ukichukua used utakuja kujutia.
 
I advice you to name even the brand you like most, or even the OS you prefer, or even the more apps you will like to use frequently on your smart phone.
 
Matumizi ya 'kisomi'= kutegea mabinti, kuwakoga wenzako. Ada yenyewe tumekopa kukupeleka chuo baada ya matokeo yako ya fVI kuwa na 'miswaki' kibao! Mwanangu Masalu usidhani huku jf sifiki, huu ni mwandiko wako tu, hefu fanya jambo lililokupeleka hapo chuon.

Mzazi wako, Ndebile.
 
Last edited by a moderator:
Nina kiasi hiko cha pesa natafta sim bomba kwa matumizi..ya kisomi..mwenye nayo aina yoyote..touch ..with good memory capacity. Good cpu tuasiliane fasta

Leta mkwanja nikupe Samsung Nexus S Internal memory 16Gb speed ya kufa mtu kwenye Internet.
Kama uko tayari nicheki 0787577755.
 
Ulishapata? njoo nikuuzie tecno H7 ina 1.3 Quad-core processor, 8mp camera, front camera, ina flash, whatsap, facebook. warrant miezi 6....
 
natafta sim nzuri kwa matumiz ya kusoma..mwenye nayo aina yoyote haswa ht na hiawei tuasiliane
  • Usinunue simu used
  • Kwa huawei mpya kuna Y330 hii kwa sasa inauzwa tsh 130'000 tu, na Pia kuna huawei Y530 hii inauzwa tsh 195'000 tu
  • Narudia tena si vyema kununua used phone
 
  • Usinunue simu used
  • Kwa huawei mpya kuna Y330 hii kwa sasa inauzwa tsh 130'000 tu, na Pia kuna huawei Y530 hii inauzwa tsh 195'000 tu
  • Narudia tena si vyema kununua used phone

Kaka usimpotoshe inategemeana na quality ya simu anayotaka kununua na warrant anapewa kumthibitishia kuwa haina shida....huwawei Y530 processor yake ni 1.2 ghz dusl core (processor 2) na camera ni 5MP but tecno H7 ina 1.3GHZ Quad-core (processor NNE), 8MP camera, front camera, ina flash, whatsap, facebook. warrant miezi 6....PROCESSOR SPEED NDO UBONGO WA SIMU....SPREED IKIWA NDOGO HUTAINJOY INTERNET YENYE SPEED NA HUWA ZINASTAKSTAK......BE CAREFUL. Hii simu ni nzuri sana naiuza kwa vile nataka niongezee laki tano na musu ninunue tecno PHANTOM Z. Simu za tecno ni nzuri sana. Nimeshatumia Samsung note 2 ya milion moja lakini ilinisumbua kuliko hii ya tecno.
 
Mkuu nikusaidie jambo moja kwenye hizi smart phones,hizo HTC au Huawei,nakusaidia kurekebisha jina kwanza,tatizo kubwa la smart phone ni kukaa na chaji mda mrefu,nakushauri kwa hela yako ununue tecno mpya kabisa,android touch screen,inauzwa 160,000 ina kila kitu,ni brand new,jikune pale Mkono wako unapofikia,ukichukua used utakuja kujutia.

Hahaha umemsaidia majina hahah
 
  • Usinunue simu used
  • Kwa huawei mpya kuna Y330 hii kwa sasa inauzwa tsh 130'000 tu, na Pia kuna huawei Y530 hii inauzwa tsh 195'000 tu
  • Narudia tena si vyema kununua used phone

Mkuu hii huawei y530 ina quality gani ya picha hasa kwa gizani??
 
  • Usinunue simu used
  • Kwa huawei mpya kuna Y330 hii kwa sasa inauzwa tsh 130'000 tu, na Pia kuna huawei Y530 hii inauzwa tsh 195'000 tu
  • Narudia tena si vyema kununua used phone

hivi kale ka ugonjwa ka HUAWEI. kukata sauti ni kwa huawei zote?
 
Back
Top Bottom