Nina high s3x drive. Je, nina shida? Nifanyaje?

Nina high s3x drive. Je, nina shida? Nifanyaje?

your favorite

Member
Joined
Jan 21, 2025
Posts
10
Reaction score
39
Habari wana JF,mimi ni binti wa miaka 25, kila kitu kipo sawa ila nina tatizo moja,nina high s3x drive,yani kuna muda natamani hata nilale na wanaume wawili kwa pamoja,nina fantasies za ajabu sana, na kadri siku zinavyozidi kwenda hii hali inazidi.
 
Last edited:
IMG_20250523_231707.jpg
 
Habari wana JF, mimi ni binti wa miaka 25, kila kitu kipo sawa ila nina tatizo moja,nina high s3x drive, yaani kuna muda natamani hata nilale na wanaume wawili kwa pamoja, nina fantasies za ajabu sana, na kadri siku zinavyozidi kwenda hii hali inazidi.
Hiyo ni kawaida tu kwa wanawake karibu wote wapo hivyo isipokuwa wachache sana mmoja kati ya 10...sema wanajificha matamanio yao
 
Habari wana JF, mimi ni binti wa miaka 25, kila kitu kipo sawa ila nina tatizo moja,nina high s3x drive, yaani kuna muda natamani hata nilale na wanaume wawili kwa pamoja, nina fantasies za ajabu sana, na kadri siku zinavyozidi kwenda hii hali inazidi.
Saikolojia yako, whatout unachofanya, jitengenna vishawishi
 
Hii ni hali ya kawaida inayoweza kusababishwa na homoni, umri wa ujana(25yrs), hisia, au hata mazingira(kukosa majukumu ya kukufanya kuwa busy).

Jambo muhimu ni kujifunza namna ya kuishi na hali hiyo bila kujiumiza au kuumiza wengine.

Tambua Kuna matokeo hasi yanayoweza kusababishwa na kupenda kufanya sana mapenzi.
Mfano;
✓Mimba zisizotarajiwa
✓Magonjwa ya zinaa
✓Majuto ya kihisia
✓Kupoteza hadhi binafsi

Kujidhibiti si udhaifu – ni nguvu ya kweli inayokuonyesha thamani yako kabla ya mtu mwingine kuitambua.

Cheza Salama!
 
Jiweke busy na kazi hadi unapomaliza mwili unakuwa hoi kiasi hutoweza kuwaza kundinyana.
Ukijiachia muda wote free huna kazi unayofanya utaanza kuwaza hilo jambo mwisho kulihitaji Kila wakati.
 
Habari wana JF, mimi ni binti wa miaka 25, kila kitu kipo sawa ila nina tatizo moja,nina high s3x drive, yaani kuna muda natamani hata nilale na wanaume wawili kwa pamoja, nina fantasies za ajabu sana, na kadri siku zinavyozidi kwenda hii hali inazidi.
Njoo ulale na mie hiyo shida hutoiona tena
 
Habari wana JF, mimi ni binti wa miaka 25, kila kitu kipo sawa ila nina tatizo moja,nina high s3x drive, yaani kuna muda natamani hata nilale na wanaume wawili kwa pamoja, nina fantasies za ajabu sana, na kadri siku zinavyozidi kwenda hii hali inazidi.
Njoo PM Nina dawa
 
Habari wana JF, mimi ni binti wa miaka 25, kila kitu kipo sawa ila nina tatizo moja,nina high s3x drive, yaani kuna muda natamani hata nilale na wanaume wawili kwa pamoja, nina fantasies za ajabu sana, na kadri siku zinavyozidi kwenda hii hali inazidi.
Mpigie Heche simu
 
Olewa.
ukichapwa Asubuhi mchana na Usiku mambo yatakaa sawa.
 
Back
Top Bottom