jambo1
JF-Expert Member
- Jul 5, 2009
- 241
- 29
Heshima kwenu wakuu..!
Kuna Dada mmoja huko Mwanza amenidokeza anataka kuachana na mumewe kwani mumewe kampa mimba mwanamke wa nje.
Ni long Story but kwa kifupi ni kwamba yule mke wa jamaa anamatatizo ya kutopata mtoto and wameenda kwa wataalamu wakashauriwa na mke akapewa dawa and baada ya muda mfupi angeweza kushika mimba..!
But Mwanamume akaona kama vile anachelewa so akaamua kumtia mimba mwananmke wa nje.
Sasa Mkewe kakasirika and now anataka kuvunja ndoa na kuondoka..,japokuwa mumewe amekiri na ameomba radhi..!
Nimpe ushauri gani maana amaidokeza kwa kifupi and badae natarajia nimpigie simu kumshauri..je wadau nimmpe ushauri gani..!?
Heshima kwenu wakuu..!
Kuna Dada mmoja huko Mwanza amenidokeza anataka kuachana na mumewe kwani mumewe kampa mimba mwanamke wa nje.
Ni long Story but kwa kifupi ni kwamba yule mke wa jamaa anamatatizo ya kutopata mtoto and wameenda kwa wataalamu wakashauriwa na mke akapewa dawa and baada ya muda mfupi angeweza kushika mimba..!
But Mwanamume akaona kama vile anachelewa so akaamua kumtia mimba mwananmke wa nje.
Sasa Mkewe kakasirika and now anataka kuvunja ndoa na kuondoka..,japokuwa mumewe amekiri na ameomba radhi..!
Nimpe ushauri gani maana amaidokeza kwa kifupi and badae natarajia nimpigie simu kumshauri..je wadau nimmpe ushauri gani..!?
Heshima kwenu wakuu..!