Nimpende yupi?

Nimpende yupi?

The Genius

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2018
Posts
828
Reaction score
2,110
Mazee kuna mademu wawili nimetokea kudate nao.
Mmoja hana shape ila ananipenda saaaana na kunijali sanaa tatizo lake ni mtu wa kuumwa kuumwa sana kila siku, anasumbuliwa na vidonda vya tumbo.Anaonekana Ni mama mzuri sana wa nyumbani kama nitaamua kumuoa

Huyu Mwingine ni mzuri ana shape na ananipenda pia ni mkali na nina kumbali balaa.Huyu anajua sana biashara jinsi ya kusaka noti Tatizo sio msiri,kila kitu anachokifanya anapenda sana kukiweka hadharani.Ila ni mzuri sana kwenye swala la ujasiriamali,inshort anajua sana kusaka noti

Wote wapo chini ya himaya yangu, sasa napata shida yupi niendele nae na yupi ni mpotezee?

Wadau nipeni ushauri yupi nimchukue?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi ndoa unaona ni jambo la kuchaguliwa Na mwingine ? Tumia akili yako Na hisia zako acha upopoma
 
Wewe si genius halafu unashindwa kutumia akili yako vzr
 
Kwa maelezo yako huyo wa kwanza mkuu sio chaguo lako anasurvive kwasababu yeye ndio anafight for it otherwise ungeshamwaga. So nenda tu kwa hyo wa pili....
 
Choice is yours, whether left or right

3x² + 5 + 4x³ - x² + 2x³ + 9
 
  1. Angalia mwenye utu,kujali
  2. Mwenye uvumilivu
  3. Anayekuheshimu
  4. Anayekupa kipaumbele
  5. Anayejali ndugu zako
  6. Ambaye yuko tayari kuwa mke
  7. Anayeona mbali kimaisha
  8. Anayejituma kukufanyia usafi mfano kufua n.k
  9. Asiyekudharau
  10. Asiyekuwa na makuu
  11. Aliyetayari kuachana na mambo ya ujana n.k
  12. Asiyependa anasa
Kama wote watapita hivyo vigezo,basi cha mwisho uwachuje kwa kuangalia muonekano wa nje(shepu,rangi n.k)
 
Sheria ya uwakala inasema "chochote unachoweza kufanya unaweza kufanya kupitia "agent" except actions that involve personal skills and qualifications ". Mahusiano ni ishu personal, fanya kikufaacho

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha kutuchora wakati moyo wako upo kwa msaka noti, sio vyema kusema mwingine mgonjwa mgonjwa ilihali sisi sote tu wadhaifu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom