Nimpe jibu gani?

Nimpe jibu gani?

Kind

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Posts
247
Reaction score
40
Mpenzi wangu ameniambia hivi

"Darling wewe kama mpenz wang ,mi wanaume wananisumbua sana mpenzi"

Naombeni ushauri wenu maana naona kama anataka kibali cha kusaliti penzi letu.
 
pole sana ndg...kasha gawa tayari..tena kwa aliyempenda zaid yako.

Usimjib kitu...fanya kama hakuna alichosema..
When a womans' fed up...
 
Hahaha,muamie wanaume ndo endengered species. Kubakwa nje nje.
 
akikupi ngumi jicho,na wewe mpige ngumi ya sikio ...akikuuliza unaonaje na wewe muulize unasikiaje
 
Kuwa katiaka mahusiano na mwanamke kwa hitaji hekima sana. Jibu jepesi, mwambie ampe uroda anaye msumbua sana. Ila ahakikishe anafanya ngono salama.
Hi imeshakuwa dunia ya kusalitiana, aina haja ya kuumizana vichwa.
 
Mwambie ni kwa sababu kakaa kutoa toa, ukiona watu wanakusumbua sana wana uhakika wa kupata. Either wameshasimuliana kwamba anapatikana, au mwonekano wake umekaa kupatikana patikana.
 
Mwambie hongera sana,
Ya nini kuwa na mwanamke asiyetakiwa na mwanaume mwingine?!
 
Kuna predeshee kasha mdaganya uyoo!

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Pole kwa hilo ila be extra carefull with your answers she might be testing your patience
 
Mwambie kutongozwa kwa mwanamke ni sawa na Mtu anakukaribisha chakula na ilihali umeshiba sasa Kama utaamua kwenda kula uroho wako!!
 
Nashukuru kwa mawazo yenu maana nipo nae mbali kwa sasa. Na hayo anayosema ndio napatwa wasiwasi.
 
Mpenzi wangu ameniambia hivi

"Darling wewe kama mpenz wang ,mi wanaume wananisumbua sana mpenzi"

Naombeni ushauri wenu maana naona kama anataka kibali cha kusaliti penzi letu.

Labda nod kakufikishia ujumbe kuwa hadhi yako sasa aiendani na yake na hivyo anataka kubadili mawazo ...
Muulize vizuri, ana maana gani?
 
Dahhh Kind hayo ni majanga kwa kweli,ila jaribu hii em muulize kwa hiyo mpenzi ulikuwa unasemaje au unataka nikusaidieje ili ujue maoni yake na lengo lake la kukukwambia hivyo,huenda anakwambia hivyo ili ajipe thamani labda anaona unamuona wa kawaida sana au anataka ujue jinsi anavyotihadi sana kulilinda penzi lenu licha ya usumbufu anaoupata kutoka kwa wakaka wa pembeni ikiwa ni ishara ya upendo wake wa dhati kwako,kaa naye vizuri tu na kwa upole bila papara muulize maswali ya maoni kwa saikolojia ya hali ya juu nawe utajua tu lengo la kukwambia hivyo ni nini afu utaamua eiza usuke au unyoe.
 
Last edited by a moderator:
Anamaanisha soko lake limepanda sana......wapo watu wanatabia hizo.
 
Back
Top Bottom