Nimpe jibu gani?

Nimpe jibu gani?

duh mbona zamani alikuwa hasemi?ameshaanza shirika la ugawaji utamu si bure.
 
Je, aliolala nao kesha kwambia? mwongo huyo hana lolote huenda anajitongozesha kwa wanaume na hana soko, asikupe presha mshamba
 
Mpenzi wako wewe majibu tutoe sie..majanga................
 
Nashukuru kwa mawazo yenu maana nipo nae mbali kwa sasa. Na hayo anayosema ndio napatwa wasiwasi.

Aisee yani hapa ndo nimechoka kabisa. Kumbe tena wanamsumbulia huko mbali!!!! Hata saa hz inawezekana tu anasumbuliwa huko.
 
Mwambie ni kwa sababu kakaa kutoa toa, ukiona watu wanakusumbua sana wana uhakika wa kupata. Either wameshasimuliana kwamba anapatikana, au mwonekano wake umekaa kupatikana patikana.

Umeona ee, hiyo nayo sababu ya kusumbuliwa kweli,
 
Bro hii ndo Jf,kama nakuona vile presha inavyopanda na kudrop unaposoma post za raia wema🙂
 
Back
Top Bottom