Nimfanyie Nini huyu Mwanamke?

Unaona, hata kuoa bikra si grantee ya kutoachana
 
Uyo rudiana nae oa ni mke uyo, hadi sild umetoa ww, unataka nini tena na yupo single kuishi nae km mume ukamtreat fresh ni zawadi kubwa kuliko zote
 
Naomba niwe kama Da mwadawa! WE KOMA WEWE KOMA KABISA!!!

Yani Ninja sikufichi kama huyo mwanamke humtaki tena kwenye maisha yako Tukipiga mahesabu ya kukutumia nauli mara 2 na kukulisha miezi 12 tukiweka na Riba mnunulie hata IST Used! Kwa jinsi wanawake tusivyo na hela! Aisee Chukua fungu hata milion 2 mpe na utakua umepoteza mke bora kwako na kwa mume mwingine atakaempata mana hatokaa amtende wema mwanaume mwingine!
Wanaume ndo mana skuizi mkioa tu mnakufa nawaambia kwa style hii.mtakufa sana!
 
Alikuwa mwanamke sahihi mwanzo kitendo cha kutoka mimba mkaanza ugomvi ngumu kuwa Sawa tena
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…