Nimezama kwenye penzi la mamdogo wangu

Nimezama kwenye penzi la mamdogo wangu

Bahati nzuri umejisema nilitaka nikamloge anayetembea mchumba wangu maana nimeona amebadirika Siku hizi,ila kwasababu ni wewe nakupa nafas ya mwisho achana nae.
 
Umesema humwambii mtu na huku ndo umeshasema kila kitu haya subiri fumanizi sasa.
 
Ni mama yangu mdogo kabisaa, sijui kwanini imekua hivi, yani nafanya nae mapenzi kama demu wangu na kama tumeringana umri, hua nashindwa kumuangalia nikiwa nipo nae mbele ya mama yangu, ila sio mimi niliyeanzisha hii kitu
kipindi fulani nyuma hivi kidogo, nilikua nipo likizo nyumbani na wazazi wangu, wadogo zangu walikua bado boarding shule na dada yangu nae alikua chuoni kwao huko bado hawajafunga. tulipata ugeni wa huyu mama mdogo wetu, alikuja nyumbani na kukaa nasi kwa kipindi kirefu kidogo, katika hiko kipindi alichokaa alifanya vitu ambavyo sitakuja kuvisahau. siku moja wazee walitoka out kwenye sherehe, na mama yangu mdogo alisema hajisikii kwenda huko, basi nikawa nae pale nyumbani usiku, mida ikaenda tunaangalia TV, baada ya mda kidogo akasema anaenda kuoga, nikamwambia poa mimi bado nipo nipo macho hapa nacheki TV, akaenda zake chumbani ili ajiandae aende bafuni. alivyotoka chumbani nilisikia mlango wa bafuni ukifunguliwa na kisha kufungwa nikajua ameshaingia kuoga,

Kipindi naendelea kuangalia TV mara nikamuona mamdogo kaja hadi sebuleni pale akiwa na kanga moja tu na yenyewe ilikua imeloana kwakua alitoka kuoga, akawa anajigeuza geuza na kuinama akijifanya anatafuta sijui nini, nikamuuliza anatafuta nini, akaniambia juu juu tu sijui kiraba gani, alivyomaliza akainuka na ile kanga ilikua imemnasa kwenye makalio yake na ilikua imeloa, alinifanya nidinde sana ingawa alikua mama mdogo wangu, akaondoka huku akiingiza kidole chake na kuinyofoa ile kanga na kisha kuondoka taratibu kuelekea tena bafuni, baada ya mda akaniita na kuniambia niingine chumbani kwake nimpelekee nailoni ya kujifungia kichwani ambayo ipo kwenye droo ya juu ya kabati lake, niliingia chumbani kwake na kwenda mpaka kwenye hiyo droo, niliitafuta ile nailoni nikawa siioni nikawa naongea kwa sauti kutoka chumbani kwake nikimwambia kwamba siioni hiyo nailoni anayoisemea, akaniambia subiri nakuja,

Mimi nikamsikilizia mule chumbani kwake, alivyokuja sasa, daah, nilihisi kupofuka macho, alikua ameinga kanga upande mmoja yaani paja moja kuanzia kwenye kiuno chake ,hips zake mpaka mguu unaonekana na pia hiyo kanga ilikua haijafika kwenye matiti yake, na alikua ana mwili wa kuvutia sana, nilishindwa kuiziba mb yangu na ikadinda mbele yake sana, alinishangaa na kujifanya kawaida huku akiniuliza eti "kwani hii mara yako ya kwanza kumuona mwanamke", nilishindwa cha kujibu, akaja akanilaza kitandani na kuanza kunitomasa, nilikua hoi taabani na sikuamini kinachotokea, akaniambia nijisikie huru na nimshike kokote ninapotaka kumshika, nikawa nafanya kwa uoga, akanishika mkono wangu na kuugusisha k yake iliyofichwa kidogo na kanga yake, hapo aliniua kabisa, mb yangu ilisimama kupita maelezo, akaishika mb yangu na kuanza kuinyonya pale, alininyonya kama dakika tano hivi na kisha kuniambia nimnyonye k yake pia,

Kwakua nilikua nipo kwenye mshangao mkubwa, sikufikiria mara mbili na kujikuta nikimnyonya k yake pia, kisha akanilaza kitandani na kuja juu yangu na kuiingiza mb yangu kwake, daah nilikua kama chizi, sikuamini yote hayo, tulitiana pale kama nusu saa, nilivyomkojolea ndani akajilaza kifuani kwangu na kuniambia taratibu sana na kwa sauti ya mahaba sana "poleee mwanangu, hakika wewe ni mwanaume shupavu, ahsanteeee". sikua na usemi wowote, kisha akainuka na kunipeleka bafuni na tukaoga nae, kisha akaniambia nisimwambie mtu yeyote yule na iwe siri yetu mimi na yeye tu, na kwamba tutakua tunafanya mara kwa mara hivyo nisije nikamwambia mtu kwakua nitakosa utamu wa penzi lake.
kiukweli ni mtamu sana mama yangu mdogo huyu sikatai, lakini najishtukia sana hiki kitendo ninachokifanya, na sijui itakuaje wazazi wangu wakijua natoka na mama yangu mdogo ambaye ni mdogo wa mama yangu, sijui itakuaje, lakini basi, sijamwambia na wala simwambii mtu,

Na kesho naenda kumgegeda mama yangu huyu mdogo, na imefikia sehemu hua ananifata chuoni kwetu na kukaa na mimi lodge hata wiki nne, yani amekua kama demu wangu vile, na mimi naona sawa tu kwasababu hata akija nyumbani wazee hawawezi wakajua kwamba anatoka na mimi na hawawezi wakasikia nikiwa namgegeda, kwakua chumba cha mama mdogo kipo mbali na cha wazee na hivyo usiku hua ananiachia mlango wazi ili iwe rahisi kwa mimi kuingia bila kutengeneza kelele yeyote.
Aisee Mr. Samahani unakaa mkoa gani.? Hivi huko ulipo mvua znanyesha kweeli koz nina mashaka na tani za chakula ztachelewa kuwafikia koz ya ukame.! Muogope MOLA wako
 
Kwahiyo wewe na Baba yako mnawakaza mtu na mdogowake...[emoji15] [emoji15]
Yaani wewe na Baba yako mnakaza ndani ya boma moja...[emoji69] [emoji69].
Alafu eti nawewe unasema kwamba hauja mwambia mtu, je sisi ni mawe...!?
Ohhhhhppppp......
Hatari sana hii....
 
tupia picha ya demu tuone kama ulishindwa kuvumilia
 
Hainaga umamdogo watu wanamegana tu daaadek!!!!!! Daaaah naimagine wife ndio anakutambulisha eti huyu mtoto wa dada angu yule mama flan... Mwanae mkubwa ndio huyu... Ukigeuka kushoto huku kulia mtu anatoa papuchi aaaaaahhhh mammae
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom