Nimezama kwenye penzi la mamdogo wangu

Nimezama kwenye penzi la mamdogo wangu

Hainaga umamdogo watu wanamegana tu daaadek!!!!!! Daaaah naimagine wife ndio anakutambulisha eti huyu mtoto wa dada angu yule mama flan... Mwanae mkubwa ndio huyu... Ukigeuka kushoto huku kulia mtu anatoa papuchi aaaaaahhhh mammae
Halafu ubaya wa hii kitu wife wako ataliwa behind your back, nyumbani kwako, hakuna hela ya guest wala nini, wakikueshimu kutumia chumba chako watatumia cha watoto.
 
RIWAYA hii nisha soma some where nukta ad nukta ......... Ungeendeleza wajue wixho ilikuwajee
 
Ndo maana Maisha yamekuwa ya ajabu sana, ukame Maisha kuzidi kuwa magumu, laana zimetamalaki na watu wanaona sawa tu tena na kujisifia, mungu tunusuru na huu ufedhuli
 
unamgegeda mama yako wewe! halafu unakuja kujinadi humu..
UKISIKIA WATU WANA LAANA! BASI NDIO KAMA HAWA; WOTE, MAMA NA MTOTO NDANI YA BOX MOJA.
MAMBO YA AIBU NA AJABU YA NAMNA HII HAYATAKIWI KUANIKWA JUANI LAKINI KWA KUWA WAMESHAPATA LAANA NDIO WANATHUBUTU HATA KUJINADI. EWE MWENYEZI MUNGU TUSAMEHE WAJA WAKO; TUHURUMIE SISI WAKOSEFU; TUNAOMBA MVUA YENYE HERI NA NEEMA INYESHE NA TUEPUSHIE HILI BAA LA NJAA. AMIIN
 
Ukiifatilia kwa umakini utagundua hii ni story ya facebook,
 
Uko vizuri,ushauri ni huu:Gegedua kabisa na mama yako mzazi ili kusiwepo kokoro.
 
Tatizo hizi stori za kufikirika huwa zinamfanano..hasa hapo kwenye kanga moja iliyolowana...yaani watunzi wengi huwa mnaishia hapo....mmekosa kabisa ubunifu mwingine...
Umenifanya nicheke sn ktk kipengele hikiii[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji15] [emoji15] ....nadhani saivi watumie swaga za Ovaroli lililochafuka oil chafu na grisi
 
Back
Top Bottom