Nimezaa nae lakini namuogopa! niko njiapanda

Nimezaa nae lakini namuogopa! niko njiapanda

Ulishawahi japo kumkanya kabla hujaanza kulialia.?

Imeonesha wewe ni chalii fulani hivi mdebwedo sana, ashasema hataki maisha magumu hivyo pambana au wewe unayapenda.?

Subiri aanze kukuzabua vibao akili zikurudi.
 
Mleta mada ina maana sasa hivi huyo mzazi mwenzako akikipa papuchi hupigi pump?
Kama wewe humpendi naomba namba yake PM nimsitiri huyo mwanamke.
Hizo tabia zake kwangu ndio kigezo kikubwa.
 
Watoto wa chuo ni watoto tu sawa na shule za Msingi na Sekondari chuoni wanajazana ujinga wao ni wasomi wakubwa nchi hii na kuwaona waliopo kitaa wote hawana shule.

Hivyo huyo binti bado ni mdogo hayajui maisha yalivyo ni wa kwenda naye taratibu, tumia pia ndugu wa karibu wanaoweza kumshauri vizuri
 
Watoto wa chuo ni watoto tu sawa na shule za Msingi na Sekondari chuoni wanajazana ujinga wao ni wasomi wakubwa nchi hii na kuwaona waliopo kitaa wote hawana shule.

Hivyo huyo binti bado ni mdogo hayajui maisha yalivyo ni wa kwenda naye taratibu, tumia pia ndugu wa karibu wanaoweza kumshauri vizuri
Asante sana ndugu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mrudishe kwanza kwao akafundishwe adabu. Akiona amefuzu arudi kama hajafuzu chukua mwanamke mwingine ishi nae siku akifahamu hilo atafata mambo yake.
 
Mkuu pole sana. Kama leo mko na mtoto moja na hali iko hivyo ila mbeleni utakuja kulia sana. Wanawake wana stage tatu katika maisha ya ndoa.

Ukiona unakaa na mtu ambaye ukiwa uchi unakosa amani jua huyo si mke au mme wako.

Ninachokushauri amani ya moyo wako iyamuwe, ukiendelea kutesa moyo wako hutakuwa na ufanisi wowote katika mambo yako.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana ndugu,

Hapo cha maana angalia namna gani unaweza kumhudumia mtoto wako kwani huyo mwanamke atakusumbua sana ukiishi naye.
Tena shukuru ameonyesha makucha yake mapema kabla haujamuoa.Ungejuta!

Kwa kukazia hapo hili ni funzo kwa vijana wote. KAMWE USIJE UKAOA MWANAMKE KABLA HUJAISHI NAE NDANI KWA MUDA FULANI.

Kaa na mwanamke walau mwaka mzima kila siku mnaamka na kulala wote, hapo ndio utajua kama anafaa kuoa ama la. Kinyume na hapo hii ya kukutana gesti au anakuja geto mchana anaondoka jioni aisee kuna vitu vingi sana huwezi kujua kwa mwanamke.

Yaani kuna vitu vidogo vidogo kama usafi, mapishi, heshima, ubishi, ujuaji, kujijali, kukujali, uvivu nk huwezi kuvijua mpaka uishi na mtu kwa muda.
 
Back
Top Bottom