Nimewapenda maharusi hawa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimewapenda maharusi hawa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kapwani, Sep 5, 2010.

  1. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Beautiful continent, with beautiful people!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    inaelekea wapo inlove sana......
     
  4. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa nimeipenda ya beautifuli continent hahaaaaaaaa
    mix with yours
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Wamependeza.
     
  6. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yaani hawa wanaweza kuzaa, Bonge la Handsome Boy msiamini woooooote!
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama wanafanana vile!
     
  8. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,499
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    nani kasema papai inazaa parachichi :mad2: ?
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyo mwaume anaonyesha uso wa mahaba mazito.....mwanamke anaonekana kuona haya pengine hajawahi ku aladji aladji....
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,079
    Likes Received: 1,536
    Trophy Points: 280
    Mlio unatoka kifuani!!!hivyo hakuna mabadriko yoyote.
     
  11. minda

    minda JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135



    wadinka kutoka kwa salva kiir hawa!!!
     
  12. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa ndio wabantu asilia, hahahaaa wamependeza mbayaaaaaaaaaa.
     
  13. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya cheusimangala hata mimi niliona kama wamefanana nilipowaona..nahisi wamefanana kwa kweli....inapendeza saaaana....yaaani wee acha tu
    mix with yours
     
  14. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli nimewahi kuona kapozi za watu wazuri kweli lakini watoto wao kwa kweli hawalipi..na nimeona kapozi ambao kwa kweli zinataka kufanana na 'hawa' ila wana watoto wazuri.....ninashangaa sana kazi ya MUNGU.
    Hivi ishu za uzuri na ubaya kweli huwa zipo in reality au ni socially constructed! ni kweli kuna wazuri na wabaya au SISI WENYEWE TUMEKAMU APU NA VIGEZO FULANI FULANI ndizo zinatusababisha kuona huyu mbaya na yule mzuri.....UZURI NA UBAYA UNA EXISTITENSI INDEPENDENT OF OUR THINKING?
    mix with yours
     
  15. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 538
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli kila mtu ameumbwa kwa mfano wa Mungu, nice couple
     
  16. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,378
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kama watoto wa Dr. Remmy vile,...!
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,601
    Likes Received: 787
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakumbia kila mbuyu na mkungu wake!! Mwewe hawezi kuruka na kunguru!!
     
  18. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Hapo Dr Remmy mbona ni Handsome kinoma
     
  19. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli nimeipenda hii pia
    mix with yours
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa sababu wanapendana sana.
     
Loading...