Nimevunja ndoa ya mtu moyo wangu safi

Nimevunja ndoa ya mtu moyo wangu safi

Kama ni kweli basi namuonea huruma sana mkeo kukubali kudanganyika kitoto kiasi hicho!
Hujawahi kupenda na kumuamini mtu 100%? Mke wa jamaa hapo yupo100% atadanganywa sana mpk siku akija gundua anabaki kujiona mjinga tu..
 
Kama ni kweli basi namuonea huruma sana mkeo kukubali kudanganyika kitoto kiasi hicho!
Hujawahi kupenda na kumuamini mtu 100%? Mke wa jamaa hapo yupo100% atadanganywa sana mpk siku akija gundua anabaki kujiona mjinga tu..
 
Watu wa hivyo wapo sana , kuna mama mmoja hivi huwa najiuliza sijui anapata nini kuna maeneo huwa naenda kusalimia rafiki zangu wa utoto ni maeneo ambayo nilikulia.

Nikifika tu home wife ananiambia hivyo na mimi najua tu kuwa zile taarifa amezipata kwa yule mama kwa sababu ndiye mtu pekee anayemjua.

Mpaka nafikiria sijui nimuharibie na yeye kwa mume wake au nimwambie mume wake amkanye mke wake hizo tabia aache kwa sababu nyumba wanayoishi ni nyumba ya baba yangu wao ni wapangaji.
 
Back
Top Bottom