Nimetumia Barakoa zimeniletea madhara (side effect)

Nimetumia Barakoa zimeniletea madhara (side effect)

puker

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2018
Posts
1,054
Reaction score
2,179
Habar za muda huu wadau wote wa JF.

Naomba niende moja kwa moja kwenye mada. Hakuna asiefahamu janga linaloendelea kipindi hichi duniani kote, juu ya ugonjwa huu hatar wa Corona" unaoambukizwa na virusi vijulikanavyo kama COVID 19.

Sasa katika kupambana na virusi vya ugonjwa huu, zipo hatua kadhaa tunazoshauriwa kuzichukua ili kuepuka maambukizi, ikiwemo kunawa maji na vitakatisha mikono maarufu kama Handsanitezer lakini pia kuvaa mask (barakoa) pale unapokuwa katika mikusanyiko...hususani sisi tuishio Dsm barakoa imekuwa kama sheria (siyombaya) kufuatia na tamko kutoka kwa Mh. Mkuu wa Mkoa Poul Makonda.

Sasa binafsi baada ya kuanza kuvaa hizi mask (barakoa) naona kunatatizo lingine limejitokeza katika mwili wangu hali ya kuwa sikuwa na hili tatizo hapo kabla. Nina kama siku ya nne (4) leo...sihisi harufu kabisa katika pua zangu.

Na sina kabisa mafua hata dalili za mafua pengine labda ingeweza kuwa chanzo cha tatizo kama ilivyozoeleka. Sasa lengo kuja hapa kitaaalamu imeakaaje, maana ni hatari sana kama litakuwa ni tatizo la kudumu.

Nimehisi tatizo limesababishwa na kuvaa barakoa kwa sababu mara tu nilipoanza kutumia nimeahisi kuhisi tofauti hiyo.

Naombeni ushauri ndugu zangu.

Natanguliza shukrani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zeus1,

mkuu zeus sikutishi wala kukuopopesha.

dakika kama 30 zilizopita nimetoka kusikia muathirika wa COVID-19 akiweka bayana dalili zinazomsibu.

kushindwa kuhisi radha ya sukari, chumvi au ndimu..

Kushindwa kugundua harufu yeyote.

hizo ni miongoni mwa dalili alizosema, zinaweza zikawa sio universal kwa wagonjwa wote lakini inaonekana kwa baadhi.
 
demigod, Lakini kiongozi dalili mama ni Joto kupanda halafu ndio hizo nyingine zifwate kwa sababu ni dalili muambato sasa mm najihisi kawaida tofauti ni hiyo kutokuhisi harufu pekee

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zeus1,
Kwamba barakoa Zina virus,haiwezekani,,virus hufa mda mchache nje ya mwili,hata Kama Kuna mtu aliweka ulaya,which is impossible, bado Hadi barakoa ikufikie,virus watakuwa washakufa
 
Lakini kiongozi dalili mama ni Joto kupanda halafu ndio hizo nyingine zifwate kwa sababu ni dalili muambato sasa mm najihisi kawaida tofauti ni hiyo kutokuhisi harufu pekee

Sent using Jamii Forums mobile app
inawezekana uko kwenye hatua za awali...chukua hatua za kujitenga mapema. iwe kama tahadhari katika kujitathmini ndani ya siku 14 zijazo.
 
demigod, Mkuu hata usijali,mimi pia nimehisi sana hivyo kuwa itakuwa labda ni corona.

Yani hapa nakula chakula,ila sikihisi kabisa..

Siwezi kunusa chochote yani kabisa,ni experience mbaya sana.

Na sina ugonjwa mwingine wowote yani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom