Nimetongoza mwanamke mtandaoni ila naogopa kukutana nae

Nimetongoza mwanamke mtandaoni ila naogopa kukutana nae

haszu

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2017
Posts
1,572
Reaction score
3,863
Fikiria mtoto mzuri anajipoat, anafollowers kibao, hajaona picha yangu, na hajaomba ila anajibu text zangu kwa haraka na amekubari kukutana na mimi.

Najiuliza huyu atakua wakawaida kweli? Mana wanawema “when the deal is too good, be Think twice i.e be cautious “

Asijekua dume jike huyu wadau, huko chumbani kukawa hapatishi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom