bei zake hazijatofautiana sana na samsungNokia ni simu nzuri, The Problem ni kwamba hizi simu ni very Costly.. Heri ununue Samsung/Iphone
Mbona hazikosti kivileNokia ni simu nzuri, The Problem ni kwamba hizi simu ni very Costly.. Heri ununue Samsung/Iphone
Sawa sawa Kiongozi..
Nitazitafuta Nokia huwa Naogopa Gharama zao..
Yaani camera yake iko pure Sana wakisema 2mp inakuwa nzr Sana na clear kuzidi hata masimu mengine Wanayosema 5 MP lakini bado camera mbaya picha haiwi clearUnamaana gani unavyo sema 2MP ya nokia ni 10MP ya Tecno?
Sent from my SM-G920P using Tapatalk
Asee...Mie ninayo hiyo Nokia 2:1 ila inanizingua sana. Kuandika Meseji ishu,Shida..... Laini ilikuwa na majina, ila nilivyoiweka kwa Nokia majina sijayaona! Yaani Tabu tupu, nampango wa kuirudia Samsung yangu.Mi Nina Nokia 2.1 nawazidi wengi wenye misumsung na nimeshawaishi wengi kununua hiz simu
Sent using Jamii Forums mobile app
Asee...Mie ninayo hiyo Nokia 2:1 ila inanizingua sana. Kuandika Meseji ishu,Shida..... Laini ilikuwa na majina, ila nilivyoiweka kwa Nokia majina sijayaona! Yaani Tabu tupu, nampango wa kuirudia Samsung yangu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi unaandika vipi Meseji? Maana naona Duuh![emoji134] Shida sana kuandika meseji.Majina yanakuwa served kwenye email au Gmail yako hivyo yatoe uyaserve kwenye Gmail yako .hii ni nzr hata ukipoteza simu au lain namba zako zitakuwa served kwenye email yako.hii ni system ambayo inatumika Sana nchi za nje .Ila kamera,mwonekano,storage na android pamoja na ram ipo vizr
Sent using Jamii Forums mobile app
Utaenjoy mkuu huwezi pata feki maana label yake huwezi chakachuaNitazitafuta Nokia huwa Naogopa Gharama zao..
Simu za wazeee hizoo..Nokia[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Asee...Mie ninayo hiyo Nokia 2:1 ila inanizingua sana. Kuandika Meseji ishu,Shida..... Laini ilikuwa na majina, ila nilivyoiweka kwa Nokia majina sijayaona! Yaani Tabu tupu, nampango wa kuirudia Samsung yangu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa hilo sio swala la MP mkuu...Yaani camera yake iko pure Sana wakisema 2mp inakuwa nzr Sana na clear kuzidi hata masimu mengine Wanayosema 5 MP lakini bado camera mbaya picha haiwi clear
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Eti kama biskut...Hizi simu hakuna kitu,nimetumia nokia 5 magumashi tu,UI yake imekaa kama itel,network bar zimekaa kama biskuti,yaani ni upuuzi flani sikuutegemea.
Na kama wataendelea hivi hawataamini kinachowakuta.
MP ofcoz sio kigezo sana inategemeana na simu...Lakini hicho pia ni Kigezo..!! Camera Mega PX 13 ya Tekno na 5MP ya Tekno 13 ina pichaa kali... Lakini 20 ya tekno na 5 ya iphone.. ya iphone inakuwa kali so MP kwenye same brand ina matter sanaSasa hilo sio swala la MP mkuu...
MP ni ukubwa tu wa picha..na sio picha kua kali..
Sent from my SM-G920P using Tapatalk
Message tumia application Yao .ukiandika text yako kupitia settings ya simu serve laini yenye kifurushi cha SMS au hata hapo kwenye app utaona send via laini yoyote hata kama no zako zipo emailHivi unaandika vipi Meseji? Maana naona Duuh![emoji134] Shida sana kuandika meseji.
Sent using Jamii Forums mobile app
Eti simu za wazee ? Bado huzifahamu simu za Nokia android simu mpya hiz