Nimetokea kumpenda sana shemeji yangu

Nimetokea kumpenda sana shemeji yangu

Ndo kawaida ya wanawake wa kichaga tena huyo ana aibu wengine si hadi babamukwe aise
 
naona υмan ғongo υnaĸυĸarιвιa вroe ιla naѕĸιa нaιnaga υѕнeмejιι тυnaĸυlaagaa
 
Habari wandugu

Jamani kuna shemeji yang nimetokea kumpenda sana, kibaya zaidi ni mdogo wa mume wangu kabisa.

Yani sijui nifanyeje maana nashindwa kujizuia ukizingatia yupo mbali na mkoa ninaoishi mimi. Natamani angekuwa mchepuko wangu.
Pepo hilo . Utamtamanaje mdogo wa mumeo wakati una mume? Hivi umelifikiria hili kwa makini. Hebu kaombewe maana si bure
 
Habari wandugu

Jamani kuna shemeji yang nimetokea kumpenda sana, kibaya zaidi ni mdogo wa mume wangu kabisa.

Yani sijui nifanyeje maana nashindwa kujizuia ukizingatia yupo mbali na mkoa ninaoishi mimi. Natamani angekuwa mchepuko wangu.
Mchuma janga,hula na wakwao.ukiona ni sahihi fanya utakavyo.
 
Back
Top Bottom