Dotto C. Rangimoto JF-Expert Member Joined Nov 22, 2012 Posts 1,985 Reaction score 1,286 Mar 5, 2014 Thread starter #61 Idimi said: Ni kweli wewe si kama Mbowe, wala Mbowe hatakaa awe kama wewe. Ungekua unaijua biblia, ungekumbuka hadithi ya mtoza ushuru na Mfarisayo walipoenda kusali. Click to expand... wewe?????
Idimi said: Ni kweli wewe si kama Mbowe, wala Mbowe hatakaa awe kama wewe. Ungekua unaijua biblia, ungekumbuka hadithi ya mtoza ushuru na Mfarisayo walipoenda kusali. Click to expand... wewe?????
Idimi Platinum Member Joined Mar 18, 2007 Posts 15,657 Reaction score 11,722 Mar 5, 2014 #62 Dotto C. Rangimoto said: wewe????? Click to expand... Ni mimi, siwezi kuwa kama Mbowe wala Rangimoto wala yoyote yule.
Dotto C. Rangimoto said: wewe????? Click to expand... Ni mimi, siwezi kuwa kama Mbowe wala Rangimoto wala yoyote yule.
Dotto C. Rangimoto JF-Expert Member Joined Nov 22, 2012 Posts 1,985 Reaction score 1,286 Mar 5, 2014 Thread starter #63 Idimi said: Ni mimi, siwezi kuwa kama Mbowe wala Rangimoto wala yoyote yule. Click to expand... KUMBE UMEELEWA,,,eeh,,so mwambie ,mbowe aache ufisadi,,ubabe, na uongo,,kama kweli analitakia mema taifa hili.
Idimi said: Ni mimi, siwezi kuwa kama Mbowe wala Rangimoto wala yoyote yule. Click to expand... KUMBE UMEELEWA,,,eeh,,so mwambie ,mbowe aache ufisadi,,ubabe, na uongo,,kama kweli analitakia mema taifa hili.
Safari_ni_Safari JF-Expert Member Joined Oct 5, 2007 Posts 23,265 Reaction score 17,135 Mar 5, 2014 #64 Kadi alikupa huyu leo unaichoma, Au humjui hasira zake? Unless kakutuma uichome.
byembalilwa JF-Expert Member Joined Aug 7, 2012 Posts 2,066 Reaction score 951 Mar 5, 2014 #66 chama cha deesi na mavuno (chadema) hii nimeipenda.
GREATTHINKERDAIMA JF-Expert Member Joined Feb 26, 2014 Posts 232 Reaction score 46 Mar 5, 2014 #67 Afadhali umetoka bwana maana huenda ulikuwa mzigo tu CDM