Nimethibitisha ukikaa mbali na dhambi, unapata mafanikio maishani.....

Nimethibitisha ukikaa mbali na dhambi, unapata mafanikio maishani.....

nzalendo

Platinum Member
Joined
May 26, 2009
Posts
13,062
Reaction score
15,134
Maneno haya nayasema nikiwa na confidence kwa maana yake nimeyafanyia utafiti kwa miongo kadhaa.

Nilichukua sample za watu tofauti nikiwemo mimi mwenyewe( kimsingi nilisha wahi kuishi maisha ya kihuni na matokeo yake nikayaona).

Lakini baada ya kuamua kubadilika na kuishi kiungwana pia matokeo yake niliyaona.

Nilipoacha ibada matokeo yake niliyaona na nilipofanya ibada matokeo yake niliyaona,

Nilipowaza negative matokeo yake niliyaona na nilipochukulia mambo positively pia matokeo yake niliyaona.

Chanzo cha yote ni ndani mwako unawazaga nini ndipo nje matokeo yake huonekana,,,,huzuni twaweza kuiona kupitia uso wako pia furaha twaiona kupitia uso wako..lakini furaha hiyo haitoki usoni bila moyoni...

Na hata maneno yakutokayo mdomoni mwako ni kile unachowazaga na kufikiri mara kwa mara.

Any way jaribu kufanya mema au angalau tu kuwaza mema kwa kiwango cha chini siku saba then njoo tupe mrejesho.
>>>>>ITAENDELEA>>>>>>
 
Ni kweli, maishani ukiwa na matendo yaliyonyooka baraka haziwezi kukaa mbali nawe, kwasababu matendo yako safi yatamvutia muumba ajisogeze karibu yako, huyo atakulinda dhidi ya maadui zako, magonjwa na atakunyooshea mapito yako kiuchumi.
 
Maneno haya nayasema nikiwa na confidence kwa maana yake nimeyafanyia utafiti kwa miongo kadhaa.

Nilichukua sample za watu tofauti nikiwemo mimi mwenyewe( kimsingi nilisha wahi kuishi maisha ya kihuni na matokeo yake nikayaona).

Lakini baada ya kuamua kubadilika na kuishi kiungwana pia matokeo yake niliyaona.

Nilipoacha ibada matokeo yake niliyaona na nilipofanya ibada matokeo yake niliyaona,

Nilipowaza negative matokeo yake niliyaona na nilipochukulia mambo positively pia matokeo yake niliyaona.

Chanzo cha yote ni ndani mwako unawazaga nini ndipo nje matokeo yake huonekana,,,,huzuni twaweza kuiona kupitia uso wako pia furaha twaiona kupitia uso wako..lakini furaha hiyo haitoki usoni bila moyoni...

Na hata maneno yakutokayo mdomoni mwako ni kile unachowazaga na kufikiri mara kwa mara.

Any way jaribu kufanya mema au angalau tu kuwaza mema kwa kiwango cha chini siku saba then njoo tupe mrejesho.
Ni kweli kabisa
 
Maneno haya nayasema nikiwa na confidence kwa maana yake nimeyafanyia utafiti kwa miongo kadhaa.

Nilichukua sample za watu tofauti nikiwemo mimi mwenyewe( kimsingi nilisha wahi kuishi maisha ya kihuni na matokeo yake nikayaona).

Lakini baada ya kuamua kubadilika na kuishi kiungwana pia matokeo yake niliyaona.

Nilipoacha ibada matokeo yake niliyaona na nilipofanya ibada matokeo yake niliyaona,

Nilipowaza negative matokeo yake niliyaona na nilipochukulia mambo positively pia matokeo yake niliyaona.

Chanzo cha yote ni ndani mwako unawazaga nini ndipo nje matokeo yake huonekana,,,,huzuni twaweza kuiona kupitia uso wako pia furaha twaiona kupitia uso wako..lakini furaha hiyo haitoki usoni bila moyoni...

Na hata maneno yakutokayo mdomoni mwako ni kile unachowazaga na kufikiri mara kwa mara.

Any way jaribu kufanya mema au angalau tu kuwaza mema kwa kiwango cha chini siku saba then njoo tupe mrejesho.
Kweli
 
Maneno haya nayasema nikiwa na confidence kwa maana yake nimeyafanyia utafiti kwa miongo kadhaa.

Nilichukua sample za watu tofauti nikiwemo mimi mwenyewe( kimsingi nilisha wahi kuishi maisha ya kihuni na matokeo yake nikayaona).

Lakini baada ya kuamua kubadilika na kuishi kiungwana pia matokeo yake niliyaona.

Nilipoacha ibada matokeo yake niliyaona na nilipofanya ibada matokeo yake niliyaona,

Nilipowaza negative matokeo yake niliyaona na nilipochukulia mambo positively pia matokeo yake niliyaona.

Chanzo cha yote ni ndani mwako unawazaga nini ndipo nje matokeo yake huonekana,,,,huzuni twaweza kuiona kupitia uso wako pia furaha twaiona kupitia uso wako..lakini furaha hiyo haitoki usoni bila moyoni...

Na hata maneno yakutokayo mdomoni mwako ni kile unachowazaga na kufikiri mara kwa mara.

Any way jaribu kufanya mema au angalau tu kuwaza mema kwa kiwango cha chini siku saba then njoo tupe mrejesho.
Wataalam mtuambie kama inakubalika Researcher awe ni sehemu ya Sample test.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom