Demi
JF-Expert Member
- Nov 22, 2016
- 42,806
- 95,701
Ha haaa sasa tatizo likwapi? Kukazwa na nimpendae kuna kosa gani? Napenda haswaaaa.We si ndio ulisemaga unapenda kukazwa ofisini huku umeshika dirisha
Sent using Jamii Forums mobile app
Ha haaa sasa tatizo likwapi? Kukazwa na nimpendae kuna kosa gani? Napenda haswaaaa.We si ndio ulisemaga unapenda kukazwa ofisini huku umeshika dirisha
Sent using Jamii Forums mobile app
Huyu naye wife material nafwaa!Ha haaa sasa tatizo likwapi? Kukazwa na nimpendae kuna kosa gani? Napenda haswaaaa.
Wewe ndo utakuwa umemmegea mkeweAcha upumbavu wewe huna lolote kwanza umekosea sana kwa yafuatayo
1 ni kosa kubwa kupekua simu ya mkeo mchumba etc
2.wewe inainyesha ni mdhaifu sana mwanaume rijali hawezi kuja kujisifia kuwa ana fanya mapenzi na mkewe hadi kumfikisha umejuaje na sisi tutajuaje na kama ulikuwa unamridhisha ilikuwa je hadi kakusaliti
3.wewe una wivu wa kupindukia na mtu mwenywe wivu kamwe huwezi kumridhidha mwanamke na yeye akisha kukugundua hawezi kukupenda tena kwani unajua wewe ni mdhaifu
4.huyo mwanamke tayari kaonja nje na amekuta vitu vitamu kuliko vyako mwili ni wake na wewe una mwili wako hivyo fuata mambo yako acha kumchunga binadamu mwenzako ulichemsha kupekua simu ya mke wako mnunulie underwear ya chupa tia kofuli kama una jeuri
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha upumbavu wewe huna lolote kwanza umekosea sana kwa yafuatayo
1 ni kosa kubwa kupekua simu ya mkeo mchumba etc
2.wewe inainyesha ni mdhaifu sana mwanaume rijali hawezi kuja kujisifia kuwa ana fanya mapenzi na mkewe hadi kumfikisha umejuaje na sisi tutajuaje na kama ulikuwa unamridhisha ilikuwa je hadi kakusaliti
3.wewe una wivu wa kupindukia na mtu mwenywe wivu kamwe huwezi kumridhidha mwanamke na yeye akisha kukugundua hawezi kukupenda tena kwani unajua wewe ni mdhaifu
4.huyo mwanamke tayari kaonja nje na amekuta vitu vitamu kuliko vyako mwili ni wake na wewe una mwili wako hivyo fuata mambo yako acha kumchunga binadamu mwenzako ulichemsha kupekua simu ya mke wako mnunulie underwear ya chupa tia kofuli kama una jeuri
Sent using Jamii Forums mobile app
Hata kama sishindi naye jipimie wewe kwanza unapokuwa na demu tena mke wa mtu hana simu usumbufu wake hapo utapata majibuAisee wazo lako la ajabu Sana... Fikirisha ubongo vzur Mkuu... Hawa viumbe Wana techniques za hatari... Kumnyima simu wakati haushindi nae kutwa nzima??
Sent using Jamii Forums mobile app
Una mke? Kama unae sawa! Dunia inavioja! Unakuta hata anemchepusha mke wa mtu na yeye mke wake au demu wake anachepushwa! Akipewa huyo mwanamke nayeye anaweza t. ombewa na wengine!Acha upumbavu wewe huna lolote kwanza umekosea sana kwa yafuatayo
1 ni kosa kubwa kupekua simu ya mkeo mchumba etc
2.wewe inainyesha ni mdhaifu sana mwanaume rijali hawezi kuja kujisifia kuwa ana fanya mapenzi na mkewe hadi kumfikisha umejuaje na sisi tutajuaje na kama ulikuwa unamridhisha ilikuwa je hadi kakusaliti
3.wewe una wivu wa kupindukia na mtu mwenywe wivu kamwe huwezi kumridhidha mwanamke na yeye akisha kukugundua hawezi kukupenda tena kwani unajua wewe ni mdhaifu
4.huyo mwanamke tayari kaonja nje na amekuta vitu vitamu kuliko vyako mwili ni wake na wewe una mwili wako hivyo fuata mambo yako acha kumchunga binadamu mwenzako ulichemsha kupekua simu ya mke wako mnunulie underwear ya chupa tia kofuli kama una jeuri
Sent using Jamii Forums mobile app
SijakuelewaUna mke? Kama unae sawa! Dunia inavioja! Unakuta hata anemchepusha mke wa mtu na yeye mke wake au demu wake anachepushwa! Akipewa huyo mwanamke nayeye anaweza t. ombewa na wengine!
Sent using Jamii Forums mobile app
Ohoooo asante sana mkuu kwa ushauri wako murua kabisaAcha upumbavu wewe huna lolote kwanza umekosea sana kwa yafuatayo
1 ni kosa kubwa kupekua simu ya mkeo mchumba etc
2.wewe inainyesha ni mdhaifu sana mwanaume rijali hawezi kuja kujisifia kuwa ana fanya mapenzi na mkewe hadi kumfikisha umejuaje na sisi tutajuaje na kama ulikuwa unamridhisha ilikuwa je hadi kakusaliti
3.wewe una wivu wa kupindukia na mtu mwenywe wivu kamwe huwezi kumridhidha mwanamke na yeye akisha kukugundua hawezi kukupenda tena kwani unajua wewe ni mdhaifu
4.huyo mwanamke tayari kaonja nje na amekuta vitu vitamu kuliko vyako mwili ni wake na wewe una mwili wako hivyo fuata mambo yako acha kumchunga binadamu mwenzako ulichemsha kupekua simu ya mke wako mnunulie underwear ya chupa tia kofuli kama una jeuri
Sent using Jamii Forums mobile app
Nikwambie mwanamke hawezi kuwa na teckink ya kukuzidi wewe hata siku moja labda we hujielewi we ni nani yaani mwanamke akuzidi akili basi wewe sio mwanamume mwanaume hashindwi league akishindana na mwanamkeAisee wazo lako la ajabu Sana... Fikirisha ubongo vzur Mkuu... Hawa viumbe Wana techniques za hatari... Kumnyima simu wakati haushindi nae kutwa nzima??
Sent using Jamii Forums mobile app
Wivu mbaya na vya wenye wivu huliwa na wajanjaOhoooo asante sana mkuu kwa ushauri wako murua kabisa
Na mungu akubariki sana
Sent using Jamii Forums mobile app
MgangaNajua imepita ushauri mwingi, but usochoke kusoma ushauri.... Nitafute kwa namba 0629939077...naweza kuwa na Jambo jipya kabisa ambalo litakusaidia....
Sent using Jamii Forums mobile app
Masisitiza hivi mwanamke hawezi cheza league na mwanaume akashinda ukiona umefall down hujatumia akili maana yake sasa tegemea kuvuna mabuaukitaka kuharibu mambo MCHUNGE MWANAMKE!UTAIMBA TENZI KWA KIYAHUDI NAKUAMBIA