Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

Nimethibitisha ni kweli mke wangu kanisaliti

hizo ni akili za kitoto sana, yani ufanye umalaya kwa sababu mkeo ni malaya? yani akili zako zimeshikwa na mkeo? we utakua mvulana haki ya nani...

Wanaume huwa hatuna muda wa kuchunguza mkeo, kwanza ubize wa maisha uanze kuwaza mke wangu katiwa sijui simu yake anakua nayo karibu au mbali..unaanzaje? hizo kazi wanaweza wanawake pekee, ukiona we ni mwanaume na unatamani kumchunga mkeo huenda una hormones za kike na huenda mwisho wa mwezi unakuhusu (kisayansi ipo)

duuu kweli tunatofautiana ndiyo maana kuna wanawake wanazurura ovyo mitaani kumbe wanaume zao ndiyo kama ninyi
punguza ubusy bro sidhani ata kama utakuwa na muda wa kuwafuatilia watoto
 
Nilishamwambia wife kua siku nitakayopata ushahidi kua umecheat ndio itakua bhaaasi..yaaan unatongozwa unavuliwa nguo,,unachezewa,,unapigwa mtarimbo hata hushtuki!!!dahhh we jamaa unaroho ngumu sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Si umwache tu
Mtu ameshagawa tunda unang'ang'ania wa nini
Au hadi ukute meseji wanapongezana kwenda sodoma [emoji23][emoji23][emoji23]
Uzimie
 
muache akaolewe na huyo jamaa si anampenda?
Hayo ndio mawazo ya wanawake wapumbavu kama wewe sisi ndio wanaume tunaooa sio wewe mwanamke

Mwanamume yeyote hawezi kumwoa mwanamke aliyemwachisha ndoa never maana na yeye Hugo aliyemwoa atakuja kukimbiwa na Huyo mwanamke

Na ukiona linatokea jambo hill basi Elewa mwanamume Huyo hayajui mambo ya ndoa tofauti na hapo ni kwamba kama mwanamke kaolewa akiachwa basi na Hugo mwanamume atavunja kabisa mahusiano

Maana na yeye yatakuja kumtokea kama yaliomtokea mwanaume mwenzie

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wadau asanteni sana kwa ushari wenu mkubwa... Walio nitolea kashfa pia nashukuru maaana wame wasilisha hisia zao...
Ushauri nilio upata hapa ni mkubwa sana nadhani huenda nisinge weza kuupata popote pengine asanteni sana wana jf..
Mwanzo nilijihisi nipo peke yangu mpweke... Ila now najiona kuwa na afadhali kidogo..
Kulitoa jambo hili moyoni kumenipa amani fulani hv ndani yangu...
Naahidi kuleta mrejesho punde tu nitakapo fanya maamuzi na naahidi haita pita muda mrefu..
Asanteni sana sana sanaaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwache abadilishe ladha. Akigundua kuwa wewe una ma utamu zaidi ndo heshima yako kama mume na mapenzi yake kwako yangeonezeka. Kihere here chako kuingilia 'utafiti' wa mkeo ndicho kimekuponza. Pole.
hakuna watu wenye mautundu kama wachepukaji mkuu tena utakuta huyo mchepukaji kampa vi2 anataka

sent from my samsung galaxy s8+ using jamiiforums mobile app
 
Ninayoyaamini kwenye biblia ni yale aliyoyasema Mungu na Yesu peke yake. Hao wengine sijui matayo, warumi na vitabu vingine sio vyote ambavyo ni sahihi.
Kwani kukojoa ukiwa umechuchumaa ni adhabu?
Ndo ujue hatulingani
Halafu unachagua vifungu uwiii
Mfungwa hachagui gereza


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole kaka ndo ukubwa huo na pia kama ulivyosema una mridhisha ktk unyumba na pia unatimiza mahitaji yake vizuri na hapo ndo kumuelewa kiumbe wa kike inakuwaga shida, yaani wana visababu vingine vya ajabu sana utaambiwa jamaa ana sauti ya kiume sijui mara love garden

Kwa ufupi kaa nae na pia jitathimin wewe kwa upande wako labda upo busy sana au upole umezidi maana wanatakaga 'ka ubabe flani ka kiume '

Au pia anaweza kuwa kajua shida zako flani na hasa za uaminifu wako kwake anahisi una mtu nae anajifariji huko
 
wengne tamaa tu hv nyie ni wagen kwa hv viumbe???
wanawake weng sana hawariziki wengne umalaya ni tabia zao
ingawa wapo wachche wanaochepuka kwa sababu za wanaume wao(ingawa hili kundi mwanzon huonesha sababu zao za kutofurahishwa na jambo flan labda umrizishi daily utajua tu usumbufu then ghafla ataacha kukusumbua hapo atakua keshapata mbadala au kama huudumii familia mahitaji fresh mwanzon atakupigia kelele alafu baadae atastop ghafla hapo atakua keshapata mbadala)

bt sio mtu unaish nae perfect ghafla tu unagundua anakusaliti hzo ni tamaa na hakuna sababu nyngne yyte

Sent using Jamii Forums mobile app



ni kweli wengne nihulka! nakweli akistop kukusumbua jua kuna sehem anapumzika!sasa utapiga makelele had lini mkuu
 
Huyo ili kukomesha tabia hiyo ni kwaibisha kwa wazazi wake na kaka zake mbele yake yaani akiwepo ktk kikao huku ukiwa umevaa USO wa nyani chunusi manyoya

Sent using Jamii Forums mobile app



hahahahahhaha nacheka kama mazuri!hapana mkuu asilipeleke kokote kule huenda mwanamke akafungukaaaaaaaaaaaa!ikawa aibu kwake bure! wanwake tuna vifua ila siku tukichokaaaaaaa............................................
 
Pole ila inaonesha kuna shida ndomana mwanamke ameamua kuchepuka maana usiridhike na sifa unazopewa na mkeo ikiwa 6x6 asilimia kubwa hua tunatoa maneno Yale kuwaridhisha waume zetu tuu na si vinginevyo unahisi utajisikiaje kama ntakwambia baby sijaridhika kabisa na ujiangalia so umeisimamia kiukweli
 
Back
Top Bottom