Nimetafakari, nimeamua kujiunga na CHADEMA. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetafakari, nimeamua kujiunga na CHADEMA.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, May 5, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 3,411
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Nimechukua muda mrefu kutafakari na kupata uamuzi ambao
    Nimeridhika kuwa sahihi kwa kuhamia CHADEMA.

    KWANINI CHADEMA?
    Kitaalamu unapata majibu mafupi ambayo hayamchoshi yeyote
    NIA YA DHATI YA KILE WANACHOZUNGUMZA, msimamo Na umakini.
    Hapa nataka nifafanue kidogo, Kama ni kuzungumza hata CCM
    Huzungumza kama si kubwabwaja lakini hawana nia ya dhati ya Kile
    wanachozungumza badala yake imekuwa ni kinyume chake Hapa sitak
    i kwenda mbali, hebu chukua mfano wa kauli hii Dr, Profesa Jakaya
    Mrisho Kikwete “Maisha bora kwa kila Mtanzania” Kauli hii imekuwa
    kinyume kabisa tena kwa 200%, Wanachokifanya sasa ni chetu chao
    chao chao. Ni wakati Huu ambao ninashuhudia bei ya mchele
    ikifika 3000 tsh na Unga tsh 1200 bila kusahau kiberiti ambacho sasa
    ni 100tsh WAPI NINAKOTOKA? Toka mwaka 1998 nilikuwa ndani ya chama
    cha wananchi CUF Nimeamua kuachana na chama hiki sababu kuu ikiwa ni
    kukosa Nguvu na watu wenye nia ya dhati. Kuna wachache wana nia
    ya dhati lakini chama kimekosa umakini Kwa kushindwa kutambua mapandikizi
    ya CCM ambayo yamekuwa Mwiba ndani ya chama.

    DHANA YA UDINI.
    Kile kinachoitwa wagawe uwatawale ndicho kilichonichelewesha Kujiunga
    na Chama hiki makini. CCM wamefanikiwa sana katika Mbinu hii kwa kuwatumia
    baadhi ya viongozi wa dini ambao wamekuwa Wakikipigia Debe chama hicho
    kwa kutamka wazi kuwa CHADEMA Ni chama chenye msimamo wa kidini.
    Sipendi kuwataja wote lakini nafahamu wazi kuwa kuna viongozi wa Dini
    ambao wanatumiwa na chama Tawala huku wakiuza utu kwa kwa Vitu kama
    Gari, nyumba n.k Sitoizungumzia bakwata kwa sababu hakuna asiyefahamu kuwa
    bakwata Ni CCM kwa 100% Hapa naomba nitoe mfano wa Shekhe mmoja ambaye
    alikuwa katika msikiti Wa mtoro anajulikana kwa jina la Khalifa Hamisi
    (amefukuzwa kwa bakora Na waumini wenye Jazba) Huyu amewahi kusimama
    kwenye mimmbari kumpinga waziwazi ndugu Augostino Lyatonga Mrema wakati
    ule akiwa na nguvu ndani ya NCCR- MAGEUZI. Kaifanya kazi hii na kueneza propaganda
    mzito kiasi cha Waislamu wengi kumchukia Mrema wakati huo.

    NASAHA ZANGU KWA WAISLAMU.
    Nina mengi ya kuzungumza lakini naomba nifupishe kwa kutoa nasaha Kwa ndugu
    zangu waislamu kuwa wakati sasa umefika kwa sisi kuachana Na propaganda na
    unafiki wa CCM na kujiunga na CHADEMA ili Kuking’oa chama hicho ambacho
    hakiwaumizi WANACHADEMA tu Bali Watanzania wote kwa ujumla. Maisha magumu
    Tuunganishe nguvu na WANACHADEMA tuling’oe Genge hili la MAFISADI.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa uamuzi wako, maana
    .
    "UKIJIUNGA NA CHADEMA, UNAKUWA UMEPUNGUKIWA NA AKILI".
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Du haujakosea na uamuzi wako! Big Up sana!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Thanks na karibu sana
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,545
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hongera sana.
    You are very brave, lakini isiwe kutukosha tu uyaishi maneno yako.
     
  6. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kama kweli unampenda,utamkinga
     
  7. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kama kweli unampenda,utamkingia kifua
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Con'grulation for your brightful decision. Hakika hautajuta.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,279
    Likes Received: 14,518
    Trophy Points: 280
    kaka wewe ni mtu mkubwa sana sema watu wengi hapa JF wanaweza wakawa hawakuji ..karibu sana kijana nakumhbuka walivyokuletea zengwe kwenye mbio za ubunge bora umehama karibu sana
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wewe sio mzuri hata kidogo, yaani mwenzako anapotea then unampongeza
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    we mjanja......
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,804
    Trophy Points: 280
    CHADEMA inasemaje kuhusu kuweka mikataba ya kiserikali hususan na makampuni makubwa ya kigeni wazi kwa wananchi wote?
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Karibu tushirikiane kuijenga safina ya kuelekea ukombozini.
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ulichelewa wapi?
     
  15. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Huu msemo waliutumia CCM toka enzi za mwalimu.
     
  16. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu.
     
  17. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,500
    Likes Received: 2,602
    Trophy Points: 280
    Nyumbani husema hivi 'hata wa mwisho naye ni mtoto' ...karibu sana,na wengine hata kesho wazidi kuja,hamjachelewa.
     
  18. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,032
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    M4C naona inafanya kazi, karibu sana. VUA GAMBA VAA GWANDA.
     
  19. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nanyi mtaijua kweli nayo kweli itawaweka huru. Usifiche ujio wako katika harakati za ukombozi unazoziamini. Jitaje wewe ni nani kama alivojitaja Kamanda James Milya.
     
  20. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ndo hujapungukiwa na akili, HAUNA AKILI KABISA.
     
Loading...