Nimesikitishwa na alichoandika Mch. Msigwa. Kuhusu Nduli

Nimesikitishwa na alichoandika Mch. Msigwa. Kuhusu Nduli

mi sina chama chochote cha kisiasa ila alichokiandika mch. Msigwa ni uongo na unafiki kwa kutaka kuwaaminisha wananchi ambao wapo mbali na iringa ukweli anatakiwa ajilaumu yeye na kamat yake iliyomuweka mgombea ambaye sio chaguo sahihi kwa kuthibitsha hilo jana nlikuwa maeneo ya kata ya nduli kwa utafit ambao nimefanya na elimu yangu ambayo mwenyez mungu kanijaalia ni dhahir kuwa mgombea wa upande wa cdm hakuwa na mashiko na kingine ni siasa za vurugu ambazo mch msigwa amezifanya kabla ya uchaguz ndo kimewagharimu cdm.

gamba at work
 
Ila CHADEMA pale iringa naombeni muweke mikakati mathubuti, Msigwa hakubaliki jamani. Watu walimpigia kura sababu ya kuikomoa CCM na si kwamba wanamkubali Msigwa.
2015 msipoweka mtu makini Msigwa hapiti!
 
Mi sina chama chochote cha kisiasa ila alichokiandika Mch. Msigwa ni Uongo na unafiki kwa kutaka kuwaaminisha wananchi ambao wapo mbali na Iringa ukweli anatakiwa ajilaumu yeye na kamat yake iliyomuweka mgombea ambaye sio chaguo sahihi kwa kuthibitsha hilo jana nlikuwa maeneo ya kata ya Nduli kwa utafit ambao nimefanya na elimu yangu ambayo mwenyez Mungu kanijaalia ni dhahir kuwa Mgombea wa upande wa CDM hakuwa na Mashiko na kingine ni siasa za vurugu ambazo Mch Msigwa amezifanya kabla ya uchaguz ndo kimewagharimu CDM.



Swali:- Je! Ni kweli Msigwa aliwekwa ndani pamoja na vijana hao 25? Kama jibu ni ndio Uongo wake uko wapi.
 
Naomba kuuliza ni kata zipi zilikuwa za CDM Zimeenda CCM na zipi zilikuwa za CCM Zimeenda CDM
 
Mi sina chama chochote cha kisiasa ila alichokiandika Mch. Msigwa ni Uongo na unafiki kwa kutaka kuwaaminisha wananchi ambao wapo mbali na Iringa ukweli anatakiwa ajilaumu yeye na kamat yake iliyomuweka mgombea ambaye sio chaguo sahihi kwa kuthibitsha hilo jana nlikuwa maeneo ya kata ya Nduli kwa utafit ambao nimefanya na elimu yangu ambayo mwenyez Mungu kanijaalia ni dhahir kuwa Mgombea wa upande wa CDM hakuwa na Mashiko na kingine ni siasa za vurugu ambazo Mch Msigwa amezifanya kabla ya uchaguz ndo kimewagharimu CDM.

Wewe ndio muongo naomba nikuulize Mch. Msigwa Hakuzuiliwa na wale wafuasi 25 wa CDM kwa masaa kadhaa Polisi na je sababu ilikuwa nini? je Msigwa aliwekwa ndani kwa kosa la kumpiga mwanaCCM nondo je ni kweli Mch. Msigwa alishika Nondo na kumpiga nayo yule MwanaCCM?
Wewe unapojitanabaisha kuwa hauna chama mbona maelezo yako yamekaa kishabiki zaidi kuliko uhalisia kwani msigwa aliwekwa ndani lakini pia kuna vijana wa CCM walishitakiwa pia kwa vurugu hizo mbona haujalizungumzia hilo?
 
CDm mkome Nduli siyo ya chadema imekula kwenu na bado mapambano yanaendelea viva ccm vivaaaaaaaaaa
 
Back
Top Bottom