Nimeshituka............................ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeshituka............................

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sisimizi, Nov 1, 2010.

  1. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 488
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kuna watu wanataka kuleta uchochezi hapa JF. Wasiokuwa na data za kutosha acheni mchezo wa kutupandishia mori bure!! Mtu anaandika kichwa cha post/thread ukizama ndani longolongo tupu!! Blaablaa hazitusaidii, ni uchochezi kama hauna data.
     
  2. 1

    1954 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 4,091
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Umeshituka leo? Ukweli ni kwamba JAMII FORUMS inatumiwa na CHADEMA kuendesha propaganda. Mimi naipenda lakini kwa sasa nimeanza kupatwa na wasiwasi mkubwa.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Yaani mie leo JF imenishitua sana matokeo yanakuja mara mbilimbili
     
Loading...