Nimeshituka nimekula supu ya mbwa leo


Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,968
Likes
13,908
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,968 13,908 280
Aman ya bwana iwe nanyi wapendwa katika bwana

Leo nilitoka home asubuhi sana kuna sehemu nilikuwa na promise zangu za hapa na pale na watu wa hapa na pale

Sasa kuna muda fulani njaa ikaniuma sana ikanibidi niingie kwenye kimugahawa fulani hivi nipate supu

Lakini wakati nakunywa ile supu yaani ladha yake ikanishinda kidogo nikawa naona tofaut kabisa na supu zingine aisee, kwanza nyama yake ni nyeus nyeus flan hivi alafu haisomek sijui imebanikwa sijui haijabanikwa

Sasa bahati mbaya kumbe ngozi hawakuchuna vizuri nikaona kwenye mnofu kama manyoya ya mbwa aisee nilichoka hapo hapoa na nikashiba hapo hapo na hapo hapo nikalipa na hapo hapo nikasepa zangu na hapo hapo sikuwambia kitu nikajiondokea zangu

Tuwen makini jamani tusije tukalishwa supu za fisi

LONDON BABY
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,525
Likes
2,586
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,525 2,586 280
Picha mkuu, Tafadhali
 
chiko mkunungu

chiko mkunungu

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
744
Likes
586
Points
180
Age
45
chiko mkunungu

chiko mkunungu

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2017
744 586 180
Na hapohapo...
 
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2009
Messages
1,385
Likes
1,117
Points
280
CaptainDunga

CaptainDunga

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2009
1,385 1,117 280
Hongera kwa kunywa supu leo
 
Mr Makunduchi

Mr Makunduchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
1,011
Likes
487
Points
180
Age
48
Mr Makunduchi

Mr Makunduchi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
1,011 487 180
Storey nzuri hiyo
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,220
Likes
1,105
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,220 1,105 280
Wewe una asili ya ulozi na uchawi, so hata nyama ya binadamu umeshakula.
Iweje unashangaa kula supu ya Mbwa?
 
Gari Moshi

Gari Moshi

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
212
Likes
80
Points
45
Gari Moshi

Gari Moshi

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
212 80 45
Unge malizia tu ili njaa yako ikatike
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
101,171
Likes
287,463
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
101,171 287,463 280
Sasa imekushinda nini hiyo supu ya mbwa we kila siku unakuja na mambo za kula nyama za watu mara fisi imekuwaje leo kwa mbwa au sababu ulikuwa na akili timamu sio zile za uchawi
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
14,497
Likes
38,037
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
14,497 38,037 280
Vp haujaanza kubweka bado?
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
14,497
Likes
38,037
Points
280
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
14,497 38,037 280
Na usijishangae ukirudi home ukajikuta unazurura tu nje
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,277
Likes
584
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,277 584 280
Ayaaaaaa ni wapi mkuu namimi Naihitaji mno,,duuuu
 
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
232
Likes
141
Points
60
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
232 141 60
Haka kajamaa ni kaongo kaongo sana. Kila story yake Ina utata
 

Forum statistics

Threads 1,239,203
Members 476,441
Posts 29,345,577