james bendui
JF-Expert Member
- Dec 3, 2015
- 717
- 744
Labda umewahi experience rejection..hasa utotoni..This makes sense... I guess na self esteem inachangia.. nikiwa na kitu chenye thamani au kizurije nakiona ovyo tu. How to solve it?
Weka mawasiliano yake, kwa sifa zake hizo amevuka viwango vinavyoshindaniwa hivyo atapata mwanamke mwenye kumfaa kisha wewe umwite huyo mwanamke wifi!Holla! Hope mko poa
Twende straight kwenye mada. Mwenzenu nina tatizo kubwa naona nisipo tafuta muafaka naweza kuishia kua alone maisha yangu yote.
Ipo hivi yani mwanaume nampenda/ kumtamani kabla sijalala nae. Naweza kuhisi yeye ndo mwanaume bora kuliko wote, sexy etc. Once tukilala everything changes namuona mlugaluga, mshamba tu hastahili kua na mimi. Ntaanza kumfanyia visa, kila mda kisirani. Yani hata akikaa karibu yangu nikiskia tu anavyopumua naona kero. Basi hili litaendelea mpaka atachoka na kuniacha.
Kuna watu wanasema mwanamke baada ya kulala na mwanaume ndo anafall inlove vibaya mno lkn kwangu ni completely the opposite.
Inshort kitu nikiwanacho mimi nakiona hakina thamani.
What should I do? Nifanye nini maana this guy naona anaeleweka ila nafsi yangu imekua nyeusi .Help out a sistah. Kama huna jambo zuri la kunishauri pitisha nanihii zako kimya kimya
Holla! Hope mko poa
Twende straight kwenye mada. Mwenzenu nina tatizo kubwa naona nisipo tafuta muafaka naweza kuishia kua alone maisha yangu yote.
Ipo hivi yani mwanaume nampenda/ kumtamani kabla sijalala nae. Naweza kuhisi yeye ndo mwanaume bora kuliko wote, sexy etc. Once tukilala everything changes namuona mlugaluga, mshamba tu hastahili kua na mimi. Ntaanza kumfanyia visa, kila mda kisirani. Yani hata akikaa karibu yangu nikiskia tu anavyopumua naona kero. Basi hili litaendelea mpaka atachoka na kuniacha.
Kuna watu wanasema mwanamke baada ya kulala na mwanaume ndo anafall inlove vibaya mno lkn kwangu ni completely the opposite.
Inshort kitu nikiwanacho mimi nakiona hakina thamani.
What should I do? Nifanye nini maana this guy naona anaeleweka ila nafsi yangu imekua nyeusi .Help out a sistah. Kama huna jambo zuri la kunishauri pitisha nanihii zako kimya kimya
Holla! Hope mko poa
Twende straight kwenye mada. Mwenzenu nina tatizo kubwa naona nisipo tafuta muafaka naweza kuishia kua alone maisha yangu yote.
Ipo hivi yani mwanaume nampenda/ kumtamani kabla sijalala nae. Naweza kuhisi yeye ndo mwanaume bora kuliko wote, sexy etc. Once tukilala everything changes namuona mlugaluga, mshamba tu hastahili kua na mimi. Ntaanza kumfanyia visa, kila mda kisirani. Yani hata akikaa karibu yangu nikiskia tu anavyopumua naona kero. Basi hili litaendelea mpaka atachoka na kuniacha.
Kuna watu wanasema mwanamke baada ya kulala na mwanaume ndo anafall inlove vibaya mno lkn kwangu ni completely the opposite.
Inshort kitu nikiwanacho mimi nakiona hakina thamani.
What should I do? Nifanye nini maana this guy naona anaeleweka ila nafsi yangu imekua nyeusi .Help out a sistah. Kama huna jambo zuri la kunishauri pitisha nanihii zako kimya kimya
Wamehamia tabata magengeni siku hizi...Wenzio wenye hali kama hiyo wako conner bar pale ambiance na maeneo mengine. Hawana feeling kabisa baada ya kunyanduliwa wanatafuta mwingine.
Nipitishe nanii gani mkuu?Holla! Hope mko poa
Twende straight kwenye mada. Mwenzenu nina tatizo kubwa naona nisipo tafuta muafaka naweza kuishia kua alone maisha yangu yote.
Ipo hivi yani mwanaume nampenda/ kumtamani kabla sijalala nae. Naweza kuhisi yeye ndo mwanaume bora kuliko wote, sexy etc. Once tukilala everything changes namuona mlugaluga, mshamba tu hastahili kua na mimi. Ntaanza kumfanyia visa, kila mda kisirani. Yani hata akikaa karibu yangu nikiskia tu anavyopumua naona kero. Basi hili litaendelea mpaka atachoka na kuniacha.
Kuna watu wanasema mwanamke baada ya kulala na mwanaume ndo anafall inlove vibaya mno lkn kwangu ni completely the opposite.
Inshort kitu nikiwanacho mimi nakiona hakina thamani.
What should I do? Nifanye nini maana this guy naona anaeleweka ila nafsi yangu imekua nyeusi .Help out a sistah. Kama huna jambo zuri la kunishauri pitisha nanihii zako kimya kimya
Sio Ungeacha Umalaya Kwanza Binti? Maana Ni Malaya Pekee Ndiye Anatabia Kama Hzo.Holla! Hope mko poa
Twende straight kwenye mada. Mwenzenu nina tatizo kubwa naona nisipo tafuta muafaka naweza kuishia kua alone maisha yangu yote.
Ipo hivi yani mwanaume nampenda/ kumtamani kabla sijalala nae. Naweza kuhisi yeye ndo mwanaume bora kuliko wote, sexy etc. Once tukilala everything changes namuona mlugaluga, mshamba tu hastahili kua na mimi. Ntaanza kumfanyia visa, kila mda kisirani. Yani hata akikaa karibu yangu nikiskia tu anavyopumua naona kero. Basi hili litaendelea mpaka atachoka na kuniacha.
Kuna watu wanasema mwanamke baada ya kulala na mwanaume ndo anafall inlove vibaya mno lkn kwangu ni completely the opposite.
Inshort kitu nikiwanacho mimi nakiona hakina thamani.
What should I do? Nifanye nini maana this guy naona anaeleweka ila nafsi yangu imekua nyeusi .Help out a sistah. Kama huna jambo zuri la kunishauri pitisha nanihii zako kimya kimya
Kipindi hiki ndio wanaume tunakuwaga dhahabuLadies life come after 30. Endelea tu kuwamwaga utatafuta hata salamu ukose.
Du kwa maana hiyo hata yule uliyesema yupo busy na wanaume wenzake uenda nao ni uongo.Holla! Hope mko poa
Twende straight kwenye mada. Mwenzenu nina tatizo kubwa naona nisipo tafuta muafaka naweza kuishia kua alone maisha yangu yote.
Ipo hivi yani mwanaume nampenda/ kumtamani kabla sijalala nae. Naweza kuhisi yeye ndo mwanaume bora kuliko wote, sexy etc. Once tukilala everything changes namuona mlugaluga, mshamba tu hastahili kua na mimi. Ntaanza kumfanyia visa, kila mda kisirani. Yani hata akikaa karibu yangu nikiskia tu anavyopumua naona kero. Basi hili litaendelea mpaka atachoka na kuniacha.
Kuna watu wanasema mwanamke baada ya kulala na mwanaume ndo anafall inlove vibaya mno lkn kwangu ni completely the opposite.
Inshort kitu nikiwanacho mimi nakiona hakina thamani.
What should I do? Nifanye nini maana this guy naona anaeleweka ila nafsi yangu imekua nyeusi .Help out a sistah. Kama huna jambo zuri la kunishauri pitisha nanihii zako kimya kimya
Come 30, utarudi tu kwenye mstari..!!Holla! Hope mko poa
Twende straight kwenye mada. Mwenzenu nina tatizo kubwa naona nisipo tafuta muafaka naweza kuishia kua alone maisha yangu yote.
Ipo hivi yani mwanaume nampenda/ kumtamani kabla sijalala nae. Naweza kuhisi yeye ndo mwanaume bora kuliko wote, sexy etc. Once tukilala everything changes namuona mlugaluga, mshamba tu hastahili kua na mimi. Ntaanza kumfanyia visa, kila mda kisirani. Yani hata akikaa karibu yangu nikiskia tu anavyopumua naona kero. Basi hili litaendelea mpaka atachoka na kuniacha.
Kuna watu wanasema mwanamke baada ya kulala na mwanaume ndo anafall inlove vibaya mno lkn kwangu ni completely the opposite.
Inshort kitu nikiwanacho mimi nakiona hakina thamani.
What should I do? Nifanye nini maana this guy naona anaeleweka ila nafsi yangu imekua nyeusi .Help out a sistah. Kama huna jambo zuri la kunishauri pitisha nanihii zako kimya kimya
Hii asipoilewa huyu Tuttyfruity hatapata solution ya tatizo lake..!!Sio Ungeacha Umalaya Kwanza Binti? Maana Ni Malaya Pekee Ndiye Anatabia Kama Hzo.