Nimesahau password yangu ya Jamiiforums

Kitabu

JF-Expert Member
Jan 7, 2011
294
195
Kwenye sehemu ya ku log in tafuta sehemu imeandikwa FORGET PASSWORD?? BONYEZA HAPO UFATE MAELEKEZO
nimejaribu hapo nikaelekezwa kuingiza email kisha nikabonyeza resert password, lakini sikupata ufumbuzi
 

hosh kosh

JF-Expert Member
Mar 2, 2017
755
1,000
Fungua mpya tu mkuj lkn kureset unapoteza tym ht mm ilinitokea iyo. Ikabid tu nifungue mpya na nikasave password pemben..
 

Dundo_Boy

JF-Expert Member
Dec 29, 2015
2,467
2,000
Km umejaribu imekataa, ujue unatafutwa na police kwahiyo using'ang'anie ifunguke. Achana nayo, usije kutana na Ujumbe wa moods ukiwa unakutaka utoe taarifa zako ili jeshi la police likamilishe tafiti zao..hahaha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom