Nimerudishwa kazini baada ya miezi 6

Nimerudishwa kazini baada ya miezi 6

[emoji3064][emoji3064][emoji3][emoji3]

Mzee tupo wote kwenye Data nn


Hiyo force account, sikuhz wanaaita busti nazo
🤣😂😂🤣🤣😂😂Hatari Ina Moto Sana Ikitokea Imekwama Shingoni Ujue
Lazima Useme Kama Konde Boy "Msalaba Wako "
 
Baraza la madiwani ni noma....unakuta baraza zima lina madiwani wameishia darasa la saba tu wameupata udiwani sababu ya ukada wa chama, hawajui lolote zaidi ya siasa chafu sasa hao wakutane na mtaalam utajuta kupata kazi au kusoma
 
Hawa ni kichefu chefu mkuu, nmepata nao shida , hasa hawa waliongia kwa nguvu ya alietutangulia sio poa
Baraza la madiwani ni noma....unakuta baraza zima lina madiwani wameishia darasa la saba tu wameupata udiwani sababu ya ukada wa chama, hawajui lolote zaidi ya siasa chafu
 
✍️Pole kwa kusimamishwa kazi, na pia hongera kwa kurejeshwa kazini 😇
 
KURUDISHWA KAZINI BAADA YA KUSIMAMISHWA KAZ NA KUSHITAKIWA

[emoji1371]Baada ya kusimamishwa kazi takriban miezi 6 kasoro na kipind chote nilikuw na pokea ½mshahara tena mshahar ambao Ndan yake kuna mkopo

[emoji1371]Nimerudishwa kazin maamuz ya kamat ya nidhamu niendelee kupokea ½ mshahara kwa miez 6🥹🥹 ijayo nikiw chini ya uangaliz sambamba na kuvuliw madaraka

[emoji3525][emoji53]Kosa langu lilikuw kutokukamalza kaz niliyopewa na mwajiri wangu mimi nikiw kama msimamiz/kiongoz katika taasi x.

[emoji52]🫤Pamoja na mimi kushindw kutimiza Majukum yangu lakin jukumu husika hilo lilikuw na kasoro/kutotimizwa ipasavyo na watanguliz /VIONGOZI/ watendaji ambao walitumikia nafas hiyo kwa mwaka 2018/2019 wakat mimi nimehamia hapo 2021december nwishon kupelekea kutokuw data/Taarfa kweny mfumo

[emoji1600]Nmejifunz katik nafas za uongoz/uteuzi zinawez kuw mwiba kwenye ajira yako direct .

[emoji1600]Kwa sasa na kuendelea hata ikitokea nimeteulew katik nafas niliyotoka nitaikwepa kwa sababu za msing bila wao kujua nitatak kuw staff officer wa kawaida tuu

[emoji1600]Uongoz ni msalaba kwakuw kesi ikija wew ndio mwenye dhaman na hatakama ulifanya na subordinate wako hawatohusishwa na kuwajibishwa mzgo wote utaubeba wew

[emoji855]Unapokuw umefukuzw kaz/ umepata changamoto kazn marafk zetu wanabak ni wale wa mtaan ambao kila siku wao tunawaona hawana mbele wa Nyuma

[emoji56]Tunapokuw kazin tuwe makin sana kwakuw kuna uwezekano mdogo sana unaofanya nao kaz kutokuw na msaada na wew zaid ya kijeli hasa kama ulishawatangulia kimaisha

[emoji28]Hakuna urafk kazini/ wale niwafanyakaz wenzio

[emoji2389][emoji2388][emoji1377]Tuweke akiba katik pato letu la siku/wiki/mwez

[emoji736]Pamoja na Changamoto ya kazi ila mwaka jan ndio mwaka ambao nimepata pesa nyingi katika mishe zangu za nje ya ajira

[emoji3595]ILa mwaka huu naona kbsa uchumi wangu umedolola[emoji336][emoji390] ila mungu yupo
Muhimu Hakuna rfk kazini ,chapati kazi nenda kwako hata ikiwezekana kazini kwako wasijue unakoishi Wala kuwaalika ktk sherehe au msiba nzuri sna hyo

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
Kiukwel mengi niliyakosea mwanzon katk kuish na hv viumbe ila nitahama mkoa na nitaishi hvyoo.
Muhimu Hakuna rfk kazini ,chapati kazi nenda kwako hata ikiwezekana kazini kwako wasijue unakoishi Wala kuwaalika ktk sherehe au msiba nzuri sna hyo

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom