Nimerudishwa kazini baada ya miezi 6

Nimerudishwa kazini baada ya miezi 6

KURUDISHWA KAZINI BAADA YA KUSIMAMISHWA KAZ NA KUSHITAKIWA

[emoji1371]Baada ya kusimamishwa kazi takriban miezi 6 kasoro na kipind chote nilikuw na pokea ½mshahara tena mshahar ambao Ndan yake kuna mkopo

[emoji1371]Nimerudishwa kazin maamuz ya kamat ya nidhamu niendelee kupokea ½ mshahara kwa miez 6🥹🥹 ijayo nikiw chini ya uangaliz sambamba na kuvuliw madaraka

[emoji3525][emoji53]Kosa langu lilikuw kutokukamalza kaz niliyopewa na mwajiri wangu mimi nikiw kama msimamiz/kiongoz katika taasi x.

[emoji52]🫤Pamoja na mimi kushindw kutimiza Majukum yangu lakin jukumu husika hilo lilikuw na kasoro/kutotimizwa ipasavyo na watanguliz /VIONGOZI/ watendaji ambao walitumikia nafas hiyo kwa mwaka 2018/2019 wakat mimi nimehamia hapo 2021december nwishon kupelekea kutokuw data/Taarfa kweny mfumo

[emoji1600]Nmejifunz katik nafas za uongoz/uteuzi zinawez kuw mwiba kwenye ajira yako direct .

[emoji1600]Kwa sasa na kuendelea hata ikitokea nimeteulew katik nafas niliyotoka nitaikwepa kwa sababu za msing bila wao kujua nitatak kuw staff officer wa kawaida tuu

[emoji1600]Uongoz ni msalaba kwakuw kesi ikija wew ndio mwenye dhaman na hatakama ulifanya na subordinate wako hawatohusishwa na kuwajibishwa mzgo wote utaubeba wew

[emoji855]Unapokuw umefukuzw kaz/ umepata changamoto kazn marafk zetu wanabak ni wale wa mtaan ambao kila siku wao tunawaona hawana mbele wa Nyuma

[emoji56]Tunapokuw kazin tuwe makin sana kwakuw kuna uwezekano mdogo sana unaofanya nao kaz kutokuw na msaada na wew zaid ya kijeli hasa kama ulishawatangulia kimaisha

[emoji28]Hakuna urafk kazini/ wale niwafanyakaz wenzio

[emoji2389][emoji2388][emoji1377]Tuweke akiba katik pato letu la siku/wiki/mwez

[emoji736]Pamoja na Changamoto ya kazi ila mwaka jan ndio mwaka ambao nimepata pesa nyingi katika mishe zangu za nje ya ajira

[emoji3595]ILa mwaka huu naona kbsa uchumi wangu umedolola[emoji336][emoji390] ila mungu yupo
Mkuu kwa sisi wazoefu tunaamini haujarudishwa kazini officially hapo.

Umerejeshwa kimagumashi ili utekeleze majukumu fulani ukiwa katika suspention bila ya wewe kujua.

Kwa sura hii, kazi yako hiyo ama taaluma yako wamekwama kuifanya kama wao na kutakuwa na hasara wanaipata kwa kutokuwepo kwako!

Ukilambwa suspention huwa kuna jambo linafanyika nyuma yako wakati haupo kukuchunguza kuona tuhuma zinazokukabili kama zina ukweli, kama zina ukweli, vielelezo hukusanywa na mashitaka huandaliwa.

Hatua hizo huwa ndiyo kilele cha suspention husika.

Baada ya kuingia mahakamani ukashinda ama ukaadhibiwa, basi suspention yako huondolewa.

Kama ukishinda, kazini unarejeshwa pamoja na kulipwa mapunjo ya pesa zako za mishahara uliyokuwa ukikatwa.

Ukipatikana na hatia, hizo nusu mishahara za malimbikizo huwaga "kantolee".

Sasa jambo la kwako lina sura ya kibabaishaji sana.

Sielewi upo idara gani ningekushauri ngazi za kufuatilia ili kuelewa uhalali wa suspention yako pamoja na hatima yako.

Maana hauwezi kurejeshwa kazini ukaendelea kulipwa nusu mshahara!

Wao wamekupatia maelezo gani ya ziada hadi ukaridhika kulipwa nusu mshahara na suspention ishaondolewa?
 
Wao wamedai wamenikuta na Hatia na adhabu yake ni hiyo (miez ya nyum nilikuw nalipw nus nayo imejumuishwa ndan ya adhabu )
Washitaki tena wakulipe hiyo nusu waliyokuwa hawakupi. Kisheria hakuna probation unayopewa huku unalipwa mshahara nusu

Cheza na wanasheria hapo hamna tena urafiki kama walishakufukuza ukawashinda basi chukua haki zako zote. Jino kwa jino. Na kama mshiko ni mrefu bora uwapige chini wakikulipa uingie kufanya mishe kitaa.

Hapo umekalia bomu na tako moja ukijisogeza na la pili unalipuliwa
 
KURUDISHWA KAZINI BAADA YA KUSIMAMISHWA KAZ NA KUSHITAKIWA

[emoji1371]Baada ya kusimamishwa kazi takriban miezi 6 kasoro na kipind chote nilikuw na pokea ½mshahara tena mshahar ambao Ndan yake kuna mkopo

[emoji1371]Nimerudishwa kazin maamuz ya kamat ya nidhamu niendelee kupokea ½ mshahara kwa miez 6🥹🥹 ijayo nikiw chini ya uangaliz sambamba na kuvuliw madaraka

[emoji3525][emoji53]Kosa langu lilikuw kutokukamalza kaz niliyopewa na mwajiri wangu mimi nikiw kama msimamiz/kiongoz katika taasi x.

[emoji52]🫤Pamoja na mimi kushindw kutimiza Majukum yangu lakin jukumu husika hilo lilikuw na kasoro/kutotimizwa ipasavyo na watanguliz /VIONGOZI/ watendaji ambao walitumikia nafas hiyo kwa mwaka 2018/2019 wakat mimi nimehamia hapo 2021december nwishon kupelekea kutokuw data/Taarfa kweny mfumo

[emoji1600]Nmejifunz katik nafas za uongoz/uteuzi zinawez kuw mwiba kwenye ajira yako direct .

[emoji1600]Kwa sasa na kuendelea hata ikitokea nimeteulew katik nafas niliyotoka nitaikwepa kwa sababu za msing bila wao kujua nitatak kuw staff officer wa kawaida tuu

[emoji1600]Uongoz ni msalaba kwakuw kesi ikija wew ndio mwenye dhaman na hatakama ulifanya na subordinate wako hawatohusishwa na kuwajibishwa mzgo wote utaubeba wew

[emoji855]Unapokuw umefukuzw kaz/ umepata changamoto kazn marafk zetu wanabak ni wale wa mtaan ambao kila siku wao tunawaona hawana mbele wa Nyuma

[emoji56]Tunapokuw kazin tuwe makin sana kwakuw kuna uwezekano mdogo sana unaofanya nao kaz kutokuw na msaada na wew zaid ya kijeli hasa kama ulishawatangulia kimaisha

[emoji28]Hakuna urafk kazini/ wale niwafanyakaz wenzio

[emoji2389][emoji2388][emoji1377]Tuweke akiba katik pato letu la siku/wiki/mwez

[emoji736]Pamoja na Changamoto ya kazi ila mwaka jan ndio mwaka ambao nimepata pesa nyingi katika mishe zangu za nje ya ajira

[emoji3595]ILa mwaka huu naona kbsa uchumi wangu umedolola[emoji336][emoji390] ila mungu yupo
Motivational speaker,
Sheria ya kupokea nusu mshahara ilishafutwa siku nyingi,we uko nchi gani
 
MNAWEZ ONA KAMA KUNA MAPUNGUFU KATIKA MAAMUZ ILA MKATABA WA KAZI NILIOSAINI NAO UMEWAPA MWAYA HUO

HAPA NAWAZA MENGINE KWAKUW BOSS NI BOSS NI MIMI NIJIONGEZE TUU NA MENGINE
 
Wewe uko kwenye Private entity? Mbona mambo ya Nusu mshahara Serikalini yalishaondolewa
Na funzadume ptia hapo kdogo

NILIYOPITIA NATAK HILI LIPITE TUU KUNA MENGI NYUMA YA PAZIA SIWEZ ANDIKA KILA KITU
Screenshot_2023-01-21-16-53-38-013_com.gbwhatsapp.jpg

Sakasaka Mao
 
Back
Top Bottom