Nimepigwa mzinga wa maana leo

Nilivyosoma heading MZINGA, nikajua Binge la ajari ...kumbe kihere chako!! Hujui kusifia kunalipiwa siku hz? Nguo hizo wamekodi wapo kazini harafu wewe unaleta shobo!
Ndiyo maana Mnatekwa!...kizembe mfyuuuuuuuu
 
Sasa buku mbili tuuu....khaaa ndo maana wanasema sisi wabongo hatujui kuhonga
 
Ningeona ohhh dada vp kwa mawasiliano kdg nn polojo mbili tatu ungepata na namba

Shwain ww
 
Sasa hapo kizinga kiko wapi?

Si umemsaidia nauli au?
 
Ovyooo. Unamuacha mkeo home unakwenda kugawa pesa kwa malaya ? Shemeji acha ujinga. Wewe mkubwa sasa
 
Wanajidharaulisha na wanajishusha hadhi sana, mbona wengi tu wanaofanya hivyo, ukiona wanakichangamkia ujue ni mzinga unafata
 
Wew nae limbukeni wa mapnz!!!!yaan wadada wanakuomba unawapa!je angekuomba men mwnzko ungetoa?acha ushamba wa mapnz huenda kkwanz unakibamia
 
Buku mbili inakuuma kiasi hicho mkuu,dah,haya bana.
 
Hao madada wajanjaaaa fikiria wakipiga mizinga watu 30 kwa siku 2000x30 Mara 30 million Na kitu kwa mwezi bila Kodi Na midume mengine inavyopenda sifa inaweza kitoa zaid
 
Wew nae limbukeni wa mapnz!!!!yaan wadada wanakuomba unawapa!je angekuomba men mwnzko ungetoa?acha ushamba wa mapnz huenda kkwanz unakibamia
[emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…