Nimepigiwa simu na unknown caller, nikipokea haongei

Nimepigiwa simu na unknown caller, nikipokea haongei

TUTUO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Posts
3,251
Reaction score
2,036
Jamani wana jamvi kuanzia wiki hii ianze nimekuwa nikipigiwa simu na namba ngeni siifahamu Ila ni ya nje +674..... Nimeifuatilia code no. hii ni ya kinchi kidogo huko Oceania na hii leo hadi nimeamua kuandika uzi huu nimepigiwa simu na unknown caller nikipokea haongei, msaada kwa aliyeexperience hichi kitu, hatua niliyochukua ni kublock hyo no isijekuwa watu wasiojulikana
 
Oh kwisha habari yako.andika urithi wenyewe hao
 
Uyo atakuwa maliyamungu anatest kama no aliopewa na MKULU kuishughulikia inapatikana au
 
Back
Top Bottom