Nimepigiwa simu na namba isiyojulikama (unknown number)

Nimepigiwa simu na namba isiyojulikama (unknown number)

harder king

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Posts
3,968
Reaction score
6,920
Nmepigiwa simu na Namba isio julikama (unknown number)

Je huu mchezo wa zamani umerudi tena?

TCRA wanafanya kazi gan au hii haipo kwenye list ya cybercrime ya TCRA?
 
Mtu anayeishi Ulaya au Marekani anapokupigia kupitia skype na akapiga direct kwenya namba ya simu ya mkononi, hiyo simu huwa ikiita kwako inaandika "Call" tu.
Inawezekana ni mtu anakupigia kupitia skype au mfumo mwingine unaofanana na huo.
 
Si kila kitu ni kulaumu Tcrl suala la unknown number yawezekana namba toka nje ya nchi au namba za mitandao kama Voda au tigo.TCRL hata ukiibiwa kupitia mtandao in lazima uende police then unapewa Rb kitengo cha cyber crime ndo watadili na mtuhumiwa wakishirikiana na TCRL .so kila kitu kulaumu uliza kwanza kabla ya kutoa lawama.
 
Unknown number imetoweka punde imeisoma namba.Namba imeisoma vipi iwe unknown?
 
Mtu anayeishi Ulaya au Marekani anapokupigia kupitia skype na akapiga direct kwenya namba ya simu ya mkononi, hiyo simu huwa ikiita kwako inaandika "Call" tu.
Inawezekana ni mtu anakupigia kupitia skype au mfumo mwingine unaofanana na huo.
Kwangu imekuja PRIVATE NUMBER na sio CALL mkuu
 
Si kila kitu ni kulaumu Tcrl suala la unknown number yawezekana namba toka nje ya nchi au namba za mitandao kama Voda au tigo.TCRL hata ukiibiwa kupitia mtandao in lazima uende police then unapewa Rb kitengo cha cyber crime ndo watadili na mtuhumiwa wakishirikiana na TCRL .so kila kitu kulaumu uliza kwanza kabla ya kutoa lawama.

marekebisho ni TCRA na sio TCRL
 
Nmepigiwa simu na Namba isio julikama (unknown number)

Je huu mchezo wa zamani umerudi tena?

TCRA wanafanya kazi gan au hii haipo kwenye list ya cybercrime ya TCRA?
Walikupigia mkaongea kitu gani...????ili tupate pa kuanzia.
 
Mkuu umekimbia majukumu ya kulea mtoto aseeh!! Hapo mheshimiwa alkua anakutafta kwa kuhusu malalamiko ya mama watoto au umesahau sakata lilikua lnaendelea??
 
Back
Top Bottom