Nimepiga pekupeku sana Kanda ya Ziwa

Nimepiga pekupeku sana Kanda ya Ziwa

Nangurukuru kwa Wamatumbi ? jamaa anatoka kabila la Kimasikini sana, kule mademu wa kusini chupi mkononi N'tombe N'kale...
Umasikin labda aliuleta mama yako na baba yako shoga wewe
 
Kanda ya ziwa lazima walikupiga tukio,sio kawaida kila siku shida zako unaunganisha na hiyo kanda, funguka usaidiwe
 
We mshamba acha kunifutilia mimi mtoto wa kiume shoga mvaa shanga wewe pamoja na baba yako wote mashoga
Mashoga wamejazana kuanzia Somanga Mhoro hadi Nangurukuru kwa sababu hawana kazi huwezi kumkuta shoga kanda ya ziwa muda huu tunacheza na maji kwenye majaruba tuwauzie baadae tuwazie N'chele tuwapumzishe kutafuna Mibao na Ming'oko..
 
Mashoga wamejazana kuanzia Somanga Mhoro hadi Nangurukuru kwa sababu hawana kazi huwezi kumkuta shoga kanda ya ziwa muda huu tunacheza na maji kwenye majaruba tuwauzie baadae tuwazie N'chele tuwapumzishe kutafuna Mibao na Ming'oko..
Masikini wewe
 
Kama
Kuna nini kule zaidi ya kuchimba ming'oko qumalamamajako ww..
Nyie kwenu kuna nini zaidi kushindia udaka na kupakwa mafuta ya samli Mata.....koni na waume zenu s...hoga wewe
 
Back
Top Bottom