Zee la madawa
JF-Expert Member
- Nov 28, 2022
- 1,878
- 4,440
- Thread starter
- #21
Mwambie mama yakoWee mshamba wa Nangurukuru punguza shobo na wasukuma..bichi
Mwambie mama yakoWee mshamba wa Nangurukuru punguza shobo na wasukuma..bichi
HaikuhusuVipi lakini wewe umepima umeme, unao wa kiwango cha TANESCO au Solar?
Unaweza kuta kashaungwa kwenye gridi ndio maana akawa anapita kama mpoto.Vipi lakini wewe umepima umeme, unao wa kiwango cha TANESCO au Solar?
Kwahiyo nikusaidie nini dadaUna kitu inaitwa "cold madness"
Yaan unaonekakana upo sawa kabisa, yamkini umevaa vizuri lakina kichwani "you are in a great insane"
ShitholeHajalipwa
Kama wewe nilivyokukula kwa dada yakoWewe ulie piga peku sana una tofauti gani na hao malaya?
Haimuhusu vipi wakati taarifa umeleta mwenyewe?kwani kuna mtu alikuuliza?ikiwa umeleta habari na ikazua maswali inabidi maswali uyajibu.Haikuhusu
Unawajua madada wewe?Kwahiyo nikusaidie nini dada
Naona jamaa atakuwa anameza LUKU kwa sasa.Unaweza kuta kashaungwa kwenye gridi ndio maana akawa anapita kama mpoto.
Nakua mkeo
Tuanze na dada zakoWaambie dada zako waache umalaya
HovyooTuanze na dada zako
Kaa ignore kiazi weweKama wewe nilivyokukula kwa dada yako
kwahio unajiona kama umeongea kitu cha maaaana vileWewe inakusaidia nini mpaka kuja kwenye post za wanaume? Si ubaki huko kwa wanawake wenzio ukikata viuno
Bro hukutumwa kupiga peku Njombe,, sorry umekumbuka kubwia vidonge leo,,?Kwanza Njombe na Iringa unazingua? Upo kwa mumeo huko unaleta ushoga kwenye page za wanaume hapa
Nangurukuru kwa Wamatumbi ? jamaa anatoka kabila la Kimasikini sana, kule mademu wa kusini chupi mkononi N'tombe N'kale...Wee mshamba wa Nangurukuru punguza shobo na wasukuma..bichi
Nimekunywa TLD tenovir,lamivudine na detogravirBro hukutumwa kupiga peku Njombe,, sorry umekumbuka kubwia vidonge leo,,?
We mshamba acha kunifutilia mimi mtoto wa kiume shoga mvaa shanga wewe pamoja na baba yako wote mashogaNangurukuru kwa Wamatumbi ? jamaa anatoka kabila la Kimasikini sana, kule mademu wa kusini chupi mkononi N'tombe N'kale...