Nimepewa password ya Facebook na girlfriend kuingia messenger sikuamini Macho yangu

Nimepewa password ya Facebook na girlfriend kuingia messenger sikuamini Macho yangu

Mimi Mpenzi wangu ndiye niliyemuunga Facebook hivyo kila kitu kinachoendelea nakifahamu. Nilichojifunza ni kuwa wanawake wanatongozwa sana. Unaweza kuta ana SMS 50 na zote ni kutongozwa huku wengine wakimuahidi pesa ndefu. Ni ishu ya kawaida hasa kwa wanaume wenye roho ngumu kama Joka
Safi mkuu,Mkuu Joka uko kama mimi.Watoto wa siku hizi na hata watu wanaojiita watu wazima wanashindwa kuelewa simple principle kama hii.Kua mwanamke kutongozwa ni jambo la kawaida sana.
Ila utakuta mtu eti ana mchunga mpenzi wake kama kuku,Mara ooh akimuona mpenzi wake anaongea na ndugu yake wa kiume au anaongea na mjomba wake barabarani unakuta jitu zima linaanza kupanic."Eti huyo alikua nani?" "Mbona mimi simjui"..
 
Aliona akuweke wazi kwa njia hiyo utaelewa vizuri. Angekuambia kwa maneno tu ungeendelea kumganda. Ni kwamba ulikuwa kikwazo kwake.
 
Sana sana umekuta msg za wanaume wanamtongoza.Kama amekupa mwenyew password zake sidhani kama angeacha chat mbaya alizochat na wanaume.Lazima ataacha za waliomtongoza na yeye kuwajibu ovyo au kutowajibu kabisa.
 
Umedanganywa kafungua account mpya zote halafu kakupa password.
😂😂😂😂😂 chezea sisi tupo mujini.
 
Safi mkuu,Mkuu Joka uko kama mimi.Watoto wa siku hizi na hata watu wanaojiita watu wazima wanashindwa kuelewa simple principle kama hii.Kua mwanamke kutongozwa ni jambo la kawaida sana.
Ila utakuta mtu eti ana mchunga mpenzi wake kama kuku,Mara ooh akimuona mpenzi wake anaongea na ndugu yake wa kiume au anaongea na mjomba wake barabarani unakuta jitu zima linaanza kupanic."Eti huyo alikua nani?" "Mbona mimi simjui"..
Hahaha
 
Safi mkuu,Mkuu Joka uko kama mimi.Watoto wa siku hizi na hata watu wanaojiita watu wazima wanashindwa kuelewa simple principle kama hii.Kua mwanamke kutongozwa ni jambo la kawaida sana.
Ila utakuta mtu eti ana mchunga mpenzi wake kama kuku,Mara ooh akimuona mpenzi wake anaongea na ndugu yake wa kiume au anaongea na mjomba wake barabarani unakuta jitu zima linaanza kupanic."Eti huyo alikua nani?" "Mbona mimi simjui"..


Huwezi mchunga mtu mwenye akili timamu. Nilishamwambia siku nikimfumania asijihangaishe kuomba msamaha. Kwa hiyo kauli hiyo ndio itakayo mchunga akikaidi na nikimfuma kwisha habari yake
 
Back
Top Bottom