Nimepata mkopo usiku huu kutoka HESLB

Nimepata mkopo usiku huu kutoka HESLB

habari ya asubuhi wana JF!!!

Tupeane habari kama kuna diploma holder yeyote aliye maliza mwaka huu (2016) na kapata mkopo....maana wengi wao waliopata mkopo mpaka saizi ni walio maliza miaka ya nyuma.

NAWASILISHA
mh m binafsi yangu bdo ngoja waje labda watatujuza
 
mwenyewe bado mpaka saizi na kuna wenzangu kama 20 hivi noa wajua na wame maliza mwaka huu nao bado hawajapata na ni priority
 
huu ndo muda wa kumkumbuka KIKWETE
Sikuwahi kufikiria kwamba nchi inaweza kupata Mkuu wa nchi atayefanya watu Kibao masikini na matajiri wamkumbuke JK kwamba alikua ni kiongozi bora, binafsi namkosa sana mzee yule. Inadaiwa kipindi chake kulikua na ufisadi Mkubwa, lakini Watumishi wa Umma walikua Happy, wabeba zege walikua Happy Wafanya biashara walikua Happy, wanafunzi waliokosa mikopo Percentage wise ilikua ndogo kuliko hii ya sasa, na kama kuna kipimo cha kuonyesha Furaha ya Wananchi kwasasa na kipindi cha JK lazima kuna utofauti mkubwa, na inasemekekana Net Deficity ya pesa za Serikali Central Bank ilikua vizuri kuliko iliyopo sasa. Sitaki kuuzungumzia Uhuru wa Wapinzani na Vyombo vya habari katika kuikosoa Serikali
 
Samahan wakuu naomba muangalie namba hii napata tatzo la kimtandao nlipo..
S2878/0028/2013
 
Sikuwahi kufikiria kwamba nchi inaweza kupata Mkuu wa nchi atayefanya watu Kibao masikini na matajiri wamkumbuke JK kwamba alikua ni kiongozi bora, binafsi namkosa sana mzee yule. Inadaiwa kipindi chake kulikua na ufisadi Mkubwa, lakini Watumishi wa Umma walikua Happy, wabeba zege walikua Happy Wafanya biashara walikua Happy, wanafunzi waliokosa mikopo Percentage wise ilikua ndogo kuliko hii ya sasa, na kama kuna kipimo cha kuonyesha Furaha ya Wananchi kwasasa na kipindi cha JK lazima kuna utofauti mkubwa, na inasemekekana Net Deficity ya pesa za Serikali Central Bank ilikua vizuri kuliko iliyopo sasa. Sitaki kuuzungumzia Uhuru wa Wapinzani na Vyombo vya habari katika kuikosoa Serikali
 
Samahan wakuu naomba muangalie namba hii napata tatzo la kimtandao nlipo..
S2878/0028/2013

Enter your Form Four index Number Below.
Form Four Index No:
? ? ? ?

Full Name : NATAI, JAMES E




Loan Breakdown
Meals and Accommodation (MA) 2,099,500
Books And Stationary (BS) 200,000
Field Practical and Trainings (FPT) 400,000
Tuition Fee 1,210,000
Research 0
Special Faculty Requirements (SFR) 0
TOTAL AMOUNT
 
Hivi ndio wametoa majina yote au kuna batch nyingine?
Kwani naona idadi ya waliopata ni 25,012 na kwa maelezo ya bodi ya mikopo ni kuwa wanauwezo wa kuwapatia wanafunzi wapatao 25,717 na wanaokata rufaa nadhani ndio hiyo nafasi ndogo iliyobaki?
Pia naona wengine wapewa chakula na malazi tu bila vitabu na steshenari.
Duh kazi ipo kwa wazazi maskini.
 
Enter your Form Four index Number Below.
Form Four Index No:
? ? ? ?

Full Name : NATAI, JAMES E




Loan Breakdown
Meals and Accommodation (MA) 2,099,500
Books And Stationary (BS) 200,000
Field Practical and Trainings (FPT) 400,000
Tuition Fee 1,210,000
Research 0
Special Faculty Requirements (SFR) 0
TOTAL AMOUNT
Asante sana kiongozi
 
Back
Top Bottom