Nimepata mkopo usiku huu kutoka HESLB

Nimepata mkopo usiku huu kutoka HESLB

Hongera Mkuu! Lakini Unapopata Boom Jitahidi Uchukue Wale Mademu Wakali Wakali sio Uburute Tu Sura Ngumu.....
 
[http://olas]

Full Name : MUJUNI, PELINUS





Loan Breakdown

Meals and Accommodation (MA)2,099,500Books And Stationary (BS)200,000Field Practical and Trainings (FPT)0Tuition Fee556,000Research0Special Faculty Requirements (SFR)0TOTAL AMOUNT2,855,500

Online Help
Omie naomba nchekie hii s1163-0219
 
Hivi ndio wametoa majina yote au kuna batch nyingine?
Kwani naona idadi ya waliopata ni 25,012 na kwa maelezo ya bodi ya mikopo ni kuwa wanauwezo wa kuwapatia wanafunzi wapatao 25,717 na wanaokata rufaa nadhani ndio hiyo nafasi ndogo iliyobaki?
Pia naona wengine wapewa chakula na malazi tu bila vitabu na steshenari.
Duh kazi ipo kwa wazazi maskini.
Ntumie pdf ya majina yote kaka
 
Msinunulie TV na pombe kumbukeni ni mkopo iko siku mtaulipa ili wengine wasome.
 
Naomba niangalizie S2020/0122/2012
Mkuu namba yako bado bt kuwa tu mvumilivu
28964850c5d7a984b28894cc6c3a9f81.jpg
 
Sor nina swali wadau.... Kuna mtu kapata mkopo ambao ni ada pamoja na mengineyo yote ila majina yalipotoka kwa ajili ya kusain jina lake halikuwepo ila ya wenzake wote kwenye BED yake majina yao yametoka alipoenda ulizia akaambiwa majina yote yametoka wakamwangalizia tena wakakuta mkopo anao kama kawaida ila jina halipo na hakuna ambaye amesharepot tatizo kama hilo yy ni wa kwanza,,,, kwa anaefahamu tatizo linaweza kuwa nini hapo
 
Back
Top Bottom