Nimepata milioni 4 malipo NSSF, nifanye biashara gani!?

Nimepata milioni 4 malipo NSSF, nifanye biashara gani!?

simango

Member
Joined
Oct 20, 2014
Posts
94
Reaction score
34
Nimepata sh milioni 4 Kama malipo ya NSSF

Vipi biashara gani ninaweza kufanya ikanisaidia kuendesha maisha yangu

NAOMBENI USHAURI NDUGU ZANGUView attachment 314222
 
Unapenda hiyo biashara ufanyie mkoa gani? Kumbuka tu kuwa biashara hiyo ufuate taratibu zote za ulipaji kodi, maana yake fanya biashara halali siyo ya ujanjaujanja
 
Nimepata sh milioni 4 Kama malipo ya NSSF

Vipi biashara gani ninaweza kufanya ikanisaidia kuendesha maisha yangu

NAOMBENI USHAURI NDUGU ZANGUView attachment 314222


HONGERA..NSSF WAPI HAO WAMEKUPA?SIE WA OFISI YA MLIMANI CITY NI MATESO KWANI HATA KUREHEKEBISHA MICHANGO ILIKOSEWA NA WAO WENYEWE WALA HAIJAZWI LICHA YA KULETA VIELLEZO.SIJUI NIFANYE NINI?
 
Hongera kwa mtaji huo...kuna watu wanaanza na mtaji chini ya huo. Changanua mazingira yako Fanya utafiti kwa watu wenye biashara ndogo. Ukiuliza wenye mtaji mkubwa watakukatisha tamaa.
 
Hapo kwanza inategemeana na eneo ulipo pia kazi hiyo unataka aifanye nani? Wewe au mtu mwingine. Eleza kwa kina ushauri utapata. Kwa M4 yapo mengi ya kufanya.
 
mkuu kabetti kwa mhindi utapata faida hadi mwenyewe utaiogopa, toa pesa upate pesa.
 
mkuu kabetti kwa mhindi utapata faida hadi mwenyewe utaiogopa, toa pesa upate pesa.
Ushoga wako hutakupeleka popote zaidi ya kufumuliwa mfereji wa haja kubwa. Hili si jukwaa la wahuni kama MMU
 
Angalia umri wako na hobby yako na upo kijijini au mjini utapata cha kufanya
 
kwa kukushauri pesa ya kinua mgongo mara nyingi ukifanyia biashara huwa sijui ina mapepo gani haizai kabisa kama unaweza nunua hata kiwanja kikatie Title D alafu kiuze baada ya mwaka mmoja
 
vp maxalipo m pesa na tigo pesa? mimi nilikua na mtaji kama huo nikafanya biashara ya kukopesha 5% kwa mwezi mmoja inalipa na changamoto ni chache na zinaepukika
 
kwa kukushauri pesa ya kinua mgongo mara nyingi ukifanyia biashara huwa sijui ina mapepo gani haizai kabisa kama unaweza nunua hata kiwanja kikatie Title D alafu kiuze baada ya mwaka mmoja
imani tu hizo
 
Back
Top Bottom