Nimepata kidonda kwenye kichwa cha uume

Nimepata kidonda kwenye kichwa cha uume

Hebu tuma picha ya hilo bichwa.

Otherwise
Rx
Gonga vidonge vya acyclovir 2x3 siku 5
Acyclovir cream pakaa 2 times a day
Gonga flukocin 1x3 siku 5
Mupirocin cream apply

Halafu urudi hapa.
Na kama ni fungus tafuta dawa za fungus.
 
Wadau habari, Ni matumaini yangu hamjambo. Nimejileta kwenu ili nipate utatuzi wa changamoto ya kiafya inayonikabili. Ni karibu wiki sasa nasumbuliwa na aina fulani ya kidonda juu ya uume.

Kwanza nilianza kuhisi maumivu kidogo suruali inapogusana na kichwa cha uume nikadhani nimepata michubuko ya kawaida sikujichunguza.

Baada ya siku kama tatu ndio nikahisi hali si kawaida nilipotazama nikaona kimeenea karibu robo ya eneo la juu ya kichwa cha uume.

Naomba kufahamishwa tatizo linatokana na nini na ikiwa kuna tiba zake nitashukuru wakuu.

Natanguliza shukrani!

Tatizo lako siyo serious mkuu. Ikikaa miezi mitatu itakuwa imepona. Nisikilize mimi maana hujui hospitali zilipo.
 
Wadau habari, Ni matumaini yangu hamjambo. Nimejileta kwenu ili nipate utatuzi wa changamoto ya kiafya inayonikabili. Ni karibu wiki sasa nasumbuliwa na aina fulani ya kidonda juu ya uume.

Kwanza nilianza kuhisi maumivu kidogo suruali inapogusana na kichwa cha uume nikadhani nimepata michubuko ya kawaida sikujichunguza.

Baada ya siku kama tatu ndio nikahisi hali si kawaida nilipotazama nikaona kimeenea karibu robo ya eneo la juu ya kichwa cha uume.

Naomba kufahamishwa tatizo linatokana na nini na ikiwa kuna tiba zake nitashukuru wakuu.

Natanguliza shukrani!
Umefila mwanamme mwenzio nini, hii ni moja ya lana yake au la changudoa uliyemnunua Manzese ni mchafu
 
Hospitali ya kwanza nilipima damu tu wakasema haina shida wakahisi ni pneumonia wakanipa dawa maana nilikuwa nasumbuliwa na homa, Hospitali ya pili walipima damu tu pia wakanipa dawa bila kusema tatizo, Hospitali ya tatu wakapima damu, mkojo na haja kubwa, Damu na mkojo vikaonekana salama sasa sijui waliona nini kwenye haja kubwa wakasema huenda ni amoeba nikapewa dawa, Namaliza dozi tu ndio naona kidonda
Mtoa mada una elimu gan mbona naona uko mweupe sana...hiv kwel mtu mzima unaweza kua hivi.?.jitafakar ma chkua hatua....unaenda dispensary za uchochoron kupima vipimo vya maana kama hvyo?..kwann wasikudanganye tuu wale hela ya vipimo na dawa?..usipobadilika utapotea..unashindwa hata ku google symptoms za matatzo uliyonayo?..unafikia hatua had ya kupata kidonda..maana wadudu wametengeneza kolon kabisa ndan ya mwil wako..maana hata dawa unazopewa si zenyew..na unakuja hapa unasema sasa ushatumia dawa nying na umechoka....aisee usipotumia akil yako vizur..maradh yatakutalawa...tumia akil yako ..na jionee huruma kijana
 
cheka_extra_20211020_093349_0.jpg
cheka_extra_20211020_093349_0.jpg
 
Mrejesho: Wakuu nilishapona

Asanteni sana kwa ushauri wenu
 
Umepona kwa dawa gani?
Kuna mdau ametaja hapo juu dawa fulani nahisi ndio nilizopewa maana sizikumbuki tena majina ikiwemo tube ya kupaka na sindano moja tu matata

Tangu hapo kilisinyaa kwa kasi
 
Hebu tuma picha ya hilo bichwa.

Otherwise
Rx
Gonga vidonge vya acyclovir 2x3 siku 5
Acyclovir cream pakaa 2 times a day
Gonga flukocin 1x3 siku 5
Mupirocin cream apply

Halafu urudi hapa.
Na kama ni fungus tafuta dawa za fungus.
Nahisi ni hizi, Nashukuru ulizungumza nilichopewa
 
Wadau habari, Ni matumaini yangu hamjambo. Nimejileta kwenu ili nipate utatuzi wa changamoto ya kiafya inayonikabili. Ni karibu wiki sasa nasumbuliwa na aina fulani ya kidonda juu ya uume.

Kwanza nilianza kuhisi maumivu kidogo suruali inapogusana na kichwa cha uume nikadhani nimepata michubuko ya kawaida sikujichunguza.

Baada ya siku kama tatu ndio nikahisi hali si kawaida nilipotazama nikaona kimeenea karibu robo ya eneo la juu ya kichwa cha uume.

Naomba kufahamishwa tatizo linatokana na nini na ikiwa kuna tiba zake nitashukuru wakuu.

Natanguliza shukrani!
Polee unawapenzi wa ngapi ? na kama unampenzi mmoja ,, je mpenz wako anakidonda au mchubuko sehemu kama kwenye vigina au mdomoni na kam ndio utakuwa na ugonjwa wa syphilis tena hataua ya kwanza ya ugonjwa uwo ,, zipo hatua tatu nakushauri uwende hospitali wambie wakupime kipimo cha. Syphilis ili uwanze dose isije ika progress futher more
 
Back
Top Bottom