Nimepata ajali penzini nahitaji msaada wenu wakuu

Nimepata ajali penzini nahitaji msaada wenu wakuu

Uwezi kupata ukimwi..Mpaka upate ukimwi sio mchezo ingekuwa ndio hivyo tungeugua wote tumecheza mechi ngumu sana..na tumetoka salama
 
Kaoshe dushe na sabuni ya unga if bado upo unagegeda
 
Leo nilikua maeneo ya sinza nikijipongeza na moja moto moja baridi baada ya kumaliza majukumu yangu ya kila siku.. baada ya kinywaji kunikolea nikaona isiwe tabu acha nipate burudani ya penzi ndipo nikachukua dada poa na kwenda nae gest.. kwa jinsi nilivokua nimekamia game nilisukumiza mkunyenge kwa pupa bahat mbaya condom ikapasuka ila sikujali sababu utamu uliongezeka ila sasa najutia kwani yule dada hajaonesha waswasi wowote baada ya kuona condom imepasuka

Naombeni msaada hata wa mawazo wakuu nifanyaje ili nizuie maambukizi kama yapo ,naogopa kupima
Ulipiga Bao ngapi mkuu?
 
Ajali kazini ni kitu cha kawaida acha woga
 
Baada ya wiki kadhaa utapewa taarifa ya ujauzito!
 
Leo nilikua maeneo ya sinza nikijipongeza na moja moto moja baridi baada ya kumaliza majukumu yangu ya kila siku.. baada ya kinywaji kunikolea nikaona isiwe tabu acha nipate burudani ya penzi ndipo nikachukua dada poa na kwenda nae gest.. kwa jinsi nilivokua nimekamia game nilisukumiza mkunyenge kwa pupa bahat mbaya condom ikapasuka ila sikujali sababu utamu uliongezeka ila sasa najutia kwani yule dada hajaonesha waswasi wowote baada ya kuona condom imepasuka

Naombeni msaada hata wa mawazo wakuu nifanyaje ili nizuie maambukizi kama yapo ,naogopa kupima
Hyo n moja wapo ya faida ya stimulant
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom