Nimepata ajali penzini nahitaji msaada wenu wakuu

Nimepata ajali penzini nahitaji msaada wenu wakuu

Leo nilikua maeneo ya sinza nikijipongeza na moja moto moja baridi baada ya kumaliza majukumu yangu ya kila siku.. baada ya kinywaji kunikolea nikaona isiwe tabu acha nipate burudani ya penzi ndipo nikachukua dada poa na kwenda nae gest.. kwa jinsi nilivokua nimekamia game nilisukumiza mkunyenge kwa pupa bahat mbaya condom ikapasuka ila sikujali sababu utamu uliongezeka ila sasa najutia kwani yule dada hajaonesha waswasi wowote baada ya kuona condom imepasuka

Naombeni msaada hata wa mawazo wakuu nifanyaje ili nizuie maambukizi kama yapo ,naogopa kupima
umejiripua weye! Acha woga, nenda kapime ili upate na maushauri nasaha! Pole sana!
 
Osha lungu faster n sabuni inasaidia magonjwa ya zinaa
 
Mtafte , umpime kabla ya sku tatu

Akiwa positive tafta pep haraka sana ubugie
 
Pole sana, nenda hospital hapa utazidi kulewa utamu wa huko
 
Mkuu unaufahamu ule wimbo wa feruz unaitwa starehe? Uwe dedication kwako.
 
Hahaaa, hukuogopa kufanya zinaa lakini unaogopa vipimo, sasa hivyo vipimo vitakung'ata au?
 
Baada ya kutoka hapo ungenunua condom mpya umeze inasaidia sana, lkn sio mbaya hata kesho asbh unaweza kufanya hivyo kama nilivyokueleza hapo juu!
 
Umejihusisha kwanye mchezo/tabia hatarishi, kama una wasiwasi wa kupata maambukizi ya VVU nenda hospital kitengo cha ukwimwi upewe huduma ya PEP kabla masaa 72 hayajapita
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom