Nimeota nimefanya mauaji ya kikatili sana

Nimeota nimefanya mauaji ya kikatili sana

Dr wa Kaliua

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2020
Posts
1,634
Reaction score
3,883
Habari JF

Leo nimeota ndoto mbaya sana, naomba kuiewakilisha ili kama kina mtaalamu wa masuala ya ndoto nk aweze kunisaidia.

Nilipewa mchongo na aliekuwa jamaa yangu(simkumguki) ila alikuwa mwanangu sana, maana tulikuwa wote kwenye shida na raha, mtaelewa hapo baadae!

Akaniambia Mr Kuna kazi ya kuiba pesa pale kituo cha polisi siraha na mbinu zote zipo, pale tunaenda kuchukua pesa na kuwa Matajiri sana. Nikasema maisha ndio haya Sasa, nikasema fresh naomba nikaone siraha ili tukachukue utajiri kituo cha polisi.

Mission lilikuwa hivi, tunaenda kuchukua kama 2m pale polisi alafu 6m tunapitia nyumbani kwa babu Yangu mana ni karibu sana na kituo cha polisi.

Hivyo basi tulikuwa watu watatu kwenye hilo tukio wote siwakumbuki ila tulikuwa na mmoja wetu ambae ana kimo cha utu uzima kama miaka 52 hivi.

Basi tulifa kwa kuingia ndani ya kituo piga risasi nyingi sana, sasa kuna askari mmoja alikuwa kashika zile pesa alafu mgumu sana kufa.

Nikaona kama anatucheleweshea muda, nikaenda pale nikampiga kama risasi kumi za kichwa nikaona haitoshi nikachukua mafuta ya petrol nikamwagia mwili mzima nikampiga moto.
Lengo Langu ni kupoteza ushahidi kabisa.

Baaada ya kufanya tukio lile mmoja wa majambazi wenzetu alionekana kutopenda nilichokifanya nikampotezea, sasa ili tunaondoka ile 2m alibeba yeye!

Sasa wakati tunakaribia kufika nyumbani kwa babu kuchukua ile pesa nikakuta polisi kibaoooo alafu yule mwenzetu yuko ana wadirect polisi kuwa watakakuja tu.

Nikamwambia mwanangu mmoja kuwa tumeingizwa Cha kike! Tukatupa bunduki tukakimbia sana polini na tumekula sana maembe.
Tunalala hovyo sana.

Nikawa ninajilaumu sana vipi kuhusu Safari ya elimu Yangu ndio inaishia hapa manaa siwezi kwenda chuo mana natafutwa na polisi kijiji kizima, vipi kuhusu wazazi Wangu daah najuta sana

Baada ya hapo nikashituka nikiwa na maumivu mengi sana.

#Kama kuna mtu ana elimu yoyote ya ndoto naomba anisaidie mana sio kwa ndoto hiii

Kwako ndugu Mshana Jr na watafsiri wengine.
 
Nadhani ubongo wako umerekodi mambo unayo yaona kwenye move.
 
Ingawa ni ndoto lakini huyo polisi alipata stahiki yake.
 
Inaonekana huna pesa so hata ukidozi still unawaza pesa tu.. Sasa tafuta njia sahihi ya kupata pesa
 
Narrated Abu Huraira Allah's Apostle said," The Hour will not be ertablished until the (i.e. Jesus) descends amongst you as a just ruler,he will break the cross,kill the pigs(the poh lice,maybe?),and abolish the Jizya tax. Money will be in abundance so that nobody will accet it (as charitable gifts).
 
Imepokewa kutoka kwa Abu Huraira, Mtume wa Mwenyezi Mungu (s.a.w.w.) amesema: “Saa haitasimama mpaka (yaani Isa) ashuke miongoni mwenu kama mtawala muadilifu, atauvunja msalaba, ataua nguruwe (labda) na ataifuta Jizya kodi.Pesa zitakuwa nyingi ili mtu yeyote asikubali (kama zawadi za hisani).
 
Imepokewa kutoka kwa Abu Huraira, Mtume wa Mwenyezi Mungu (s.a.w.w.) amesema: “Saa haitasimama mpaka (yaani Isa) ashuke miongoni mwenu kama mtawala muadilifu, atauvunja msalaba, ataua nguruwe (labda) na ataifuta Jizya kodi.Pesa zitakuwa nyingi ili mtu yeyote asikubali (kama zawadi za hisani).
Bado sijaelewa mbona.
 
Ktk darubini za walozi na Waganga wamekuzoom na kukuona una kipawa Cha ujasiri na ushujaa ndani Yako.

So wapo majambazi au wahalifu wameenda Kwa mganga Ili kuongeza nguvu ktk kufanya uhalifu wao, hivyo imeonekana una mvuto huo,

Adui amepanga au anakutumia wewe kama bullet proof,

Wahalifu hao wakifanya uhalifu mahala Fulani, na waathirika wakienda Kwa wachawi kutaka kulipiza KISASI, likirushwa kombora Kwa wahalifu, litakupata wewe.

Huna ulinzi ndomana umechukuliwa mateka Ili kufanya KAZI za waovu Kwa manufaa Yao.

Ndoto ni HALISI, usipuuze ndoto Hasa ndoto ambayo ukiota na kuamkia unakuta kama vile ulikuwa katika uhalisia wa ulichokiota.


USHAURI.

Kama UNAPUUZA au hufanyi maombi, Anza haraka Ili ujitoe kwenye utumwa huo ulikofungwa.

Maana unaweza kushambuliwa kwenye ndoto na ukapoteza maisha.
 
Ktk darubini za walozi na Waganga wamekuzoom na kukuona una kipawa Cha ujasiri na ushujaa ndani Yako.

So wapo majambazi au wahalifu wameenda Kwa mganga Ili kuongeza nguvu ktk kufanya uhalifu wao, hivyo imeonekana una mvuto huo,

Adui amepanga au anakutumia wewe kama bullet proof,

Wahalifu hao wakifanya uhalifu mahala Fulani, na waathirika wakienda Kwa wachawi kutaka kulipiza KISASI, likirushwa kombora Kwa wahalifu, litakupata wewe.

Huna ulinzi ndomana umechukuliwa mateka Ili kufanya KAZI za waovu Kwa manufaa Yao.

Ndoto ni HALISI, usipuuze ndoto Hasa ndoto ambayo ukiota na kuamkia unakuta kama vile ulikuwa katika uhalisia wa ulichokiota.


USHAURI.

Kama UNAPUUZA au hufanyi maombi, Anza haraka Ili ujitoe kwenye utumwa huo ulikofungwa.

Maana unaweza kushambuliwa kwenye ndoto na ukapoteza maisha.
Sawa Nashukuru sana
 
Back
Top Bottom