Nimeongea na J.K Nyerere katika ndoto.

Nimeongea na J.K Nyerere katika ndoto.

gervase

Member
Joined
Jan 23, 2011
Posts
41
Reaction score
5
Nimeongea na baba wa taifa ktk ndoto. Anasema miaka 50 ya uhuru kuna vijimambo Tanzania tumevifanikisha kama vile kuchagua maraisi kwa wakati muafaka, kujenga vijisekondari vya kata(vya mkapa), kupambana na malaria, nk. Lakn anasikitishwa na haya: mwananchi maskini bado anatawaliwa na tajiri, wachache wanafaidi raslmal za taifa, wanasiasa wengine ni std 7 wanawaamulia cha kufanya wataalam(wasomi). Mbaya zaid mtanzania bado anamkimbia askar polisi hasa trafk hasa kwa hofu ya kuibiwa kwa kigezo cha kutotii sheria za barabarani. Amesema na vijimambo vingine, ila kwa heshima ya siri kali naviweka kapuni. Mwana jf unadhani j.k original ktk ndoto nyingine ataongezd/punguza nini?
 
Wadau msikariri.....kusema kuwa ameongea na mwalimu kwenye ndoto ni matumizi ya lugha ya picha...huitaji kufika sekondari kuweza kuelewa mkuu alichomaanisha...
 
''Naotaaa ......Naotaaa........Nadanganywaaaa... Hhhooooo!!! Sijui ni mwanamuziki gani aliimba huu wimbo!
 
Mtu huota yausumbuayo moyo wake. Hayo ndiyo mambo yanayousumbua moyo wako kila wakati. Pole.
 
Nakupa 5 ndingol ni kwel kuw ukimfikiria m2 sana au mambo mengine ni lazima2 utaota lkn pia nampongeza mtoa mada kwan inaonesha ni jins gan alivyo na uchungu kwa ynayotokea.usijal cna ndugu wana mapinduz tumejipanga mambo ytakua poa soon!
 
Back
Top Bottom