Nimeona watu wanateseka sana na maisha

Nimeona watu wanateseka sana na maisha

Gunner11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2021
Posts
16,680
Reaction score
31,785
Watu wanahangaika mtaani wasijue la kufanya. Watu wamesomea lakini hakuna ajira,

Watu wanatumikishwa kama wanyama, kwa kipato kwa ajili ya pango na chakula

Omba omba mtaani nao hawakatiki, ila pia barabara hiyo hiyo kuna watu wanakatiza na V8, sa unakaa kujiuliza kwanini kuna watu wana kufa wameacha majumba makubwa yasiyo na watu lakini kuna watu wana lala nje ya maduka vibarazani

Kwa nini tunaishi katika dunia isiyo na usawa?

Hii limekaaje ndugu zangu, kwa nini binadamu wana ego namna hii?

Yaani mtu anaishi kwa kujiangalia mwenyewe as if at aishi milele.

Hii imenifanya nifikirie sana..

Je tunavyo kwenda kanisani na kusema kumpenda jirani yako kama unavyojipenda wewe inamaana gani?

Kwanini hakuna usawa duniani?

Je, ni nini mawazo yenu wanajukwaa?
 
Watu wanahangaika mtaani wasijue la kufanya. Watu wamesomea lakini hakuna ajira,

Watu wanatumikishwa kama wanyama, kwa kipato kwa ajili ya pango na chakula

Omba omba mtaani nao hawakatiki, ila pia barabara hiyo hiyo kuna watu wanakatiza na V8, sa unakaa kujiuliza kwanini kuna watu wana kufa wameacha majumba makubwa yasiyo na watu lakini kuna watu wana lala nje ya maduka vibarazani

Kwa nini tunaishi katika dunia isiyo na usawa?

Hii limekaaje ndugu zangu, kwa nini binadamu wana ego namna hii?

Yaani mtu anaishi kwa kujiangalia mwenyewe as if at aishi milele.

Hii imenifanya nifikirie sana..

Je tunavyo kwenda kanisani na kusema kumpenda jirani yako kama unavyojipenda wewe inamaana gani?

Kwanini hakuna usawa duniani?

Je, ni nini mawazo yenu wanajukwaa?
Nimewaza sana kama wewe. Dunia haijawahi kuwa na usawa wa kila kitu, lakini hilo halimaanishi tusijali hali za wengine. Kuna watu wana mali nyingi lakini hawana amani, na wengine wana kidogo lakini wana moyo wa kusaidia. Labda changamoto kubwa si tofauti za maisha pekee, bali ni sisi wenye uwezo kuamua tutautumiaje uwezo huo kuwainua wengine.
 
Kaka maisha yana magepu mkuu, hatuwezi lingana miaka ya karibuni tu hapa nikiwa chuga, huwezi amini nilikua nafanya kazi kwa siku nalipwa buku Moja Yani kuanzia asubuhi hadi USIKU SAA Tano, dah, Yani sitaki kumbuka kabisa
 
Kaka maisha yana magepu mkuu, hatuwezi lingana miaka ya karibuni tu hapa nikiwa chuga, huwezi amini nilikua nafanya kazi kwa siku nalipwa buku Moja Yani kuanzia asubuhi hadi USIKU SAA Tano, dah, Yani sitaki kumbuka kabisa
Pole sana mkuu. Sasa buku ukiwezaje kuendesha maisha yako, hata kama unakula bure bado buku haiwezi kufanya lolote
 
Kaka maisha yana magepu mkuu, hatuwezi lingana miaka ya karibuni tu hapa nikiwa chuga, huwezi amini nilikua nafanya kazi kwa siku nalipwa buku Moja Yani kuanzia asubuhi hadi USIKU SAA Tano, dah, Yani sitaki kumbuka kabisa
Duh... mwaka gani huo mkuu.. mpaka mnalipwa buku?
 
Hawana kitu cha kutoa zaidi ya madeni wanayodaiwa na Bank, kuna watu unawaona wanaenjoy maisha ila wakipigwa shoti ya umeme kidogo tu ndio habari imeishia hapo
Sawa, ila sio kwa kumiliki vitu vya ghari alafu ushindwe kutoa msaada japo kidogo. Huo ni ubinafsi. Naelewa point yako ila hatuwezi kuishi kama wanyama wasio na fikra
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom