Nimeona nimrudishe huyu mke wa mama nyumbani, mnasemaje?

Nimeona nimrudishe huyu mke wa mama nyumbani, mnasemaje?

Mimi bwana ndugu zangu sijafurahishwa kabisa na kitendo cha
Mama kaniletea mke kutoka kijijini bila ridhaa yangu, nifanyeje?
pia nikaleta Mrejesho: Mama kaniletea mke bila ridhaa yangu Nilivutiwa nae tu zile siku za mwanzo sababu ya uroho ndio maana nikatembea nae na sio kwamba nampenda, sasa nashangaa hata nyinyi hapo kila ninapoleta malalamiko yangu hapa ya mnakua hamniungi mkono, mnalazimisha niendelee kuishi nae, nani kati yenu ameletewa mke wa kijijini na mzazi wake?

Sasa hivi vijana wenzangu kule nyumbani wananicheka kwamba nimeletewa mtumba, wanasema walimshangaa sana mama kwa kitendo chake cha kumbeba huyu binti hadi kwangu wakati wao wanajua wazi watu wengi pale kijijini wamejipumzisha na huyu binti tena wakulima, wao kama vijana wanajua vichochoro vya mabinti wote pale vilage ila mzazi hawezi kujua

Wadau mimi nimepata binti mwingine, anafanya kwenye hii kampuni mpya ya simu ya Vietnam, tumepatana ndani ya hizi wiki mbili, ni mtoto mkali mno, nyonyo ni kama bolibo, pia amefungasha sana, huyu wa mama nyonyo ni kubwa mno unaweza fikiri amezaa tayari.

Kwa kweli viwango vyake kwa mjini viko chini sana hasa tunapotoka out pamoja na wenzangu wenye wake zao pia, kiswahili chake tu ni balaa
Nimepanga nimrudishe huyu mke wa mama kijijini, ningependa kujua nitumie njia gani kumuomba mama radhi kuwa nimemshindwa huyu binti, maana nimeanza kuona dalili ambazo sio nzuri, anashinda anakula malimao na mapensheni kutwa mzima, sasa nataka niwawahishie huko kabla halijatibuka

Sasa sijui mlikua mnasemaje? Naomba uungaji mkono wenu
Ingawa si vema kuletewa mke ila nakushauri huyo mkeo usimrudishe mfundishe kila kitu unachotaka na mpe muda atatajua hayo yote sasa kama unataka watoto wa mjini mtafute mmoja uwe unachepuka nae tu
 
nina wasiwasi na story yako kama ni ya kweli,

ila wewe kama ungekua mstaarabu ungemkataa siku ya mwanzo kabisa, na usingepata headache yotote kuhusu kumkosea yoyote jifunze kupitia hili isije ikakutokea tena, sasa kumrudisha huyo binti sasa hivi na umeshalala nae itakua ni kumdhalilisha sana, sikuungi mkono
 
Back
Top Bottom